పొంగులేటి, ఈటల కలయిక.. టీఆర్‌ఎస్‌లో అయోమయం?

రాజకీయ నాయకులకు, వివాహ విందులు వంటి సందర్భాలు కూడా వారి మానసిక స్థితి మరియు ఉద్దేశ్యానికి రాజకీయ సూచికలు. మాజీ ఎంపీ, టీఆర్ఎస్ నేత పొంగులేటి శ్రీనివాస్ రెడ్డి తన కుమార్తె వివాహ రిసెప్షన్ ద్వారా తన భవిష్యత్తు ప్రణాళికలపై స్పష్టమైన రాజకీయ సందేశాన్ని పంపారు. వివాహ రిసెప్షన్‌లో టీఆర్‌ఎస్‌ నేతలు పెద్దగా లేరు. అయితే ఈ కార్యక్రమానికి మాజీ మంత్రి, బీజేపీ ఎమ్మెల్యే ఈటల రాజేందర్ హాజరయ్యారు.
ఈటల హాజరు సాధారణ విషయం కాదు, అన్నింటికంటే, ఈటల బిజెపికి చెందిన జాయినింగ్స్ కమిటీ కన్వీనర్‌గా ఉన్నారు. టిఆర్‌ఎస్ నుండి అధికారాన్ని చేజిక్కించుకునే ప్రయత్నాలలో భాగంగా ఇతర రాజకీయ పార్టీల నుండి ప్రముఖ నాయకులను బిజెపిలోకి తీసుకురావడానికి చురుకుగా పనిచేస్తున్నారు.ఇప్పటికే పలువురు టీఆర్‌ఎస్‌ అసంతృప్తి నేతలతో ఆయన టచ్‌లో ఉన్నారు. పొంగులేటి టీఆర్‌ఎస్‌ అధిష్టానంపై అసంతృప్తికి కారణాలున్నాయి. 2014లో టీఆర్‌ఎస్‌లో చేరి స్థానిక సంస్థల ఎన్నికల్లో పార్టీ విజయంలో కీలక పాత్ర పోషించారు. అయితే 2019 ఎన్నికల్లో ఖమ్మం నుంచి పార్టీ ఎంపీ అభ్యర్థిగా నామా నాగేశ్వరరావుకు టికెట్ ఇచ్చారు. కానీ, పార్టీ ఆయన త్యాగానికి ప్రతిఫలం ఇవ్వలేదు. అప్పటి నుంచి పొంగులేటి అసంతృప్తితో ఉన్నారు.
స్థానికంగా ఎంపీ నామా నాగేశ్వరరావు, మంత్రి పువ్వాడ అజయ్ ఇద్దరూ తమ స్థానాలను పటిష్టం చేసుకుంటున్నారు. పొంగులేటిని నిర్వీర్యం చేసేందుకు వచ్చిన ప్రతి అవకాశాన్ని ఉపయోగించుకుంటున్నారు. అప్పటి నుంచి పొంగులేటి బీజేపీతో టచ్‌లో ఉన్నారు. తనను పట్టించుకోకపోవడం పట్ల అసంతృప్తి వ్యక్తం చేస్తూ పార్టీ అగ్ర నాయకత్వానికి తగిన సూచనలు చేసేందుకు ఆయన ప్రయత్నిస్తున్నారు. కుమార్తె వివాహ రిసెప్షన్‌కు ఈటల హాజరుకావడం, టీఆర్‌ఎస్‌ పార్టీ నాయకులు గైర్హాజరు కావడం రానున్న రోజుల్లో ఆయన ఏ దిశానిర్దేశం చేయబోతున్నారనే దానికి సూచనగా భావిస్తున్నారు.

Previous articleశ్రీకాకుళం వైఎస్సార్‌సీపీ చేతుల్లోంచి జారిపోతోందా?
Next articleసినీ పరిశ్రమను ఆకర్షించడంలో విఫలమైన వైఎస్ఆర్సీపీ?