మహిళా మంత్రి బాలకృష్ణను ఓడిస్తాదా?

మొదటినుంచి హిందూపురం టీడీపీకి బలమైన పునాది. 1983 నుంచి ఆ ప్రాంతంలో టీడీపీని మరే పార్టీ ఓడించలేకపోయింది. అయితే ఈసారి ఆ నియోజకవర్గం నుంచి ఆయనను ఓడించాలని వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి ఉవ్విళ్లూరుతున్నారు. దాంతో బాలకృష్ణ పై బరిలోకి దిగే సరైన అభ్యర్థి కోసం ఆయన వేటలో పడ్డారు. గోరంట్ల మాధవ్ వీడియో వివాదం తర్వాత అక్కడి రాజకీయ సమీకరణాలు మారిపోయాయి. ఇది అనంతపురం ప్రాంతంలో కమ్మ, బీసీల మధ్య వివాదానికి తీసింది.
అవన్నీ దృష్టిలో ఉంచుకుని బాలకృష్ణను ఓడించే బాధ్యతను ప్రస్తుత మహిళా శిశు సంక్షేమ శాఖ మంత్రి ఉషశ్రీ చరణ్‌కు అప్పగించాలని వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి యోచిస్తున్నారు. ఆమె ప్రస్తుతం కళ్యాణదురగం నియోజకవర్గానికి ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్నారు. 2024 ఎన్నికల్లో బాలకృష్ణ ఉషశ్రీతో పోటీ చేయడం దాదాపు ఖాయం అని వైఎస్సార్సీపీ వర్గాలు చెబుతున్నాయి.

Previous articleవైయస్ షర్మిలను ఎవరూ పట్టించుకోవడం లేదు?
Next articleమునుగోడు ఉప ఎన్నిక: సర్వే ఫలితాలను సీరియస్‌గా తీసుకోవాలా?