వైయస్ షర్మిలను ఎవరూ పట్టించుకోవడం లేదు?

తెలంగాణలో రాజన్న రాజ్యం తెస్తానని వైయస్‌ఆర్‌టీపీతో కలిసి వైయస్‌ రాజశేఖర రెడ్డి కుమార్తె వైయస్‌ షర్మిల ప్రచారం చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. తెలంగాణలో రాజకీయ ఫోకస్ అంతా టిఆర్ఎస్, బిజెపి పోరుపైనే ఉంది, అయితే షర్మిలను ఎవరూ పట్టించుకోవడం లేదు. ఇప్పటికైనా ప్రజలు వైఎస్‌ఆర్‌ను గుండెల్లో పెట్టుకుని ఓట్లు వేస్తారని ఆమె అభిప్రాయపడ్డారు.
టీఆర్‌ఎస్‌, బీజేపీలను విమర్శిస్తూ రోజుకో రాజకీయ ప్రకటనలు చేస్తున్నప్పటికీ ఎవరూ ఆమెను ప్రత్యర్థిగా పరిగణించడం లేదు. మునుగోడు ఎన్నికల్లో తమ పార్టీ పోటీ చేస్తుందా లేక వేరే పార్టీ అభ్యర్థికి మద్దతు ఇస్తుందా అనే విషయంపై ఆమె ఎలాంటి క్లారిటీ ఇవ్వలేదు. తెలంగాణలో ఆమె రాజకీయ జీవితం ప్రశ్నార్థకమే అయినా ఇప్పటికీ ఆమె తన నమ్మకంతో తన ఊహల్లో బతుకుతోంది.

Previous articleఅన్నా క్యాంటీన్లు 2024లో టీడీపీకి ఎన్నికల అంశం కానుందా?
Next articleమహిళా మంత్రి బాలకృష్ణను ఓడిస్తాదా?