అన్నా క్యాంటీన్లు 2024లో టీడీపీకి ఎన్నికల అంశం కానుందా?

గత రెండు మూడు నెలలుగా రాష్ట్రంలో ప్రచారానికి టీడీపీకి, మీడియాకు అన్న క్యాంటీన్లు పెద్ద సమస్యగా మారాయి. టీడీపీ నేతలు తమతమ ప్రాంతాల్లో బహిరంగ ప్రదేశాల్లో అన్న క్యాంటీన్లను ప్రారంభించారు. కొన్ని ప్రైవేట్ భవనాల్లో ఉండగా, వారిలో మంచి సంఖ్య తాత్కాలిక గుడారాల్లోనే ఉంది. బహిరంగ ప్రదేశాల్లో తెరిచిన ఈ టెంట్లను పోలీసులు తొలగిస్తున్నారు. గుంటూరు జిల్లా తెనాలి పట్టణంలో పోలీసులు మరియు రెవెన్యూ అధికారులు చేసిన అలాంటి ప్రయత్నం పెద్ద సమస్యగా మారింది.
మున్సిపాలిటీకి చెందిన ఖాళీ స్థలంలో టీడీపీ నేతలు తెరవడంతో పోలీసులు దాన్ని తొలగించారు. కుప్పంలో కూడా అలాంటిదే జరిగింది, దానిని అధికార వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ కార్యకర్తలు తొలగించారు. అన్న క్యాంటీన్లు ఎక్కడ తెరిచినా, ఏ వడ్డించినా ఈరోజుల్లో మీడియాలో టాప్ ప్రయారిటీ ఇచ్చారు. టీడీపీ నేతలు కూడా ఈ అన్నా క్యాంటీన్ల గురించి మాట్లాడుతుండగా, చంద్రబాబు నాయుడు, లోకేష్ తమిళనాడులోని అమ్మ క్యాంటీన్లతో సమానం. అన్నా క్యాంటీన్‌లకు మీడియా ప్రాధాన్యత ఇవ్వడంతో ప్రజల దృష్టిని ముఖ్యంగా పేదల దృష్టిని ఆకర్షించే అవకాశం ఉంది.
ప్రాధాన్యత ప్రకారం చూస్తే, 2024 ఎన్నికల పోరులో టీడీపీ పోరాడేందుకు అన్నా క్యాంటీన్లు ఒక సంభావ్య సమస్యగా భావించబడుతున్నాయి. జగన్ మోహన్ రెడ్డి అవినీతి లేదా రాష్ట్రానికి పరిశ్రమలు తీసుకురావడంలో అతని వైఫల్యాలు టీడీపీ ప్రజల దృష్టిని ఆకర్షించడానికి సహాయపడకపోవచ్చు, ఎందుకంటే గత 15 సంవత్సరాలుగా జగన్‌పై టిడిపి నుండి ప్రజలు ఈ ఆరోపణలను వింటూనే ఉన్నారు. కానీ, అన్నా క్యాంటీన్‌లకు అవకాశం ఉంది, జగన్ రాజకీయ ప్రతీకార స్వభావంతో పాటు వారు ప్లాన్ చేస్తే టీడీపీకి మంచి ఓట్లు వస్తాయి. అయితే, టీడీపీ వాళ్లను ఇష్యూ చేస్తూ, మీడియా ప్రాధాన్యం ఇస్తున్న తీరును బట్టి చూస్తే ఎన్నికల అంశం కానుందని స్పష్టమవుతోంది.

Previous articleతెలంగాణలోని పీడీఎస్ అవుట్‌లెట్‌లలో మోడీ కనిపించడం లేదని నిర్మల అసంతృప్తి!
Next articleవైయస్ షర్మిలను ఎవరూ పట్టించుకోవడం లేదు?