వైసీపీకి తలనొప్పిగా మారిన వినుకొండ అంతర్గత రాజకీయాలు!

పల్నాడులోని వినుకొండ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గంలో అంతర్గత రాజకీయాలు అధికార వైఎస్సార్సీపీకి పెద్ద తలనొప్పిగా మారాయి. ఇద్దరు కీలక నేతలు ఇప్పుడు ఒకరినొకరు బలహీనపరిచేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారు. దీంతో వినుకొండ వైఎస్సార్‌సీపీలో గందరగోళం, ఉత్కంఠ నెలకొంది. పొరుగు అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాలకు కూడా పాకే సూచనలు కనిపిస్తున్నాయి.
వైఎస్సార్‌సీపీ సీనియర్‌ నేత మక్కెన మల్లికార్జునరావు కాంగ్రెస్‌ పార్టీలో అంచెలంచెలుగా ఎదిగి పార్టీలో తనకంటూ ఓ గుర్తింపు తెచ్చుకున్నారు. అనంతరం వైఎస్సార్‌సీపీలో చేరి గెలుపు కోసం కృషి చేశారు. కానీ పార్టీ టిక్కెట్టును బొల్లా బ్రహ్మనాయుడుకు ఇచ్చారు. నరసరావుపేట లోక్‌సభ నియోజకవర్గం ఎంపీ అభ్యర్థి విజయంలో కీలకపాత్ర పోషించారు.
ఇప్పుడు మక్కెన, బ్రహ్మ నాయుడు తనని చిన్నచూపు చూస్తున్నాడనే ఫీలింగ్ ఎక్కువైంది. ఎమ్మెల్యే ప్రతీకార రాజకీయాలకు పాల్పడుతున్నారని ఆయన ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. ఎమ్మెల్యే జోక్యంతో మక్కెన చేపల వ్యాపారం బాగా దెబ్బతింది. అదేవిధంగా సహకార సంఘం నుంచి తీసుకున్న రుణాల అంశం కూడా అతడిని నిర్వీర్యం చేసేందుకు ఉపయోగపడింది. తనను బలహీనపరిచేందుకు ఎమ్మెల్యే కావాలనే ఇలా చేస్తున్నారని మక్కెన మల్లికార్జునరావు, అయన అనుచరులు భావిస్తున్నారు.
రెండు గ్రూపుల మధ్య తరచూ గొడవలు జరుగుతుండటంతో నియోజకవర్గంలోని వైఎస్సార్‌సీపీ క్యాడర్‌లో గందరగోళం నెలకొంది.ఎవరిని సంప్రదించాలో, ఎవరికి మద్దతు ఇవ్వాలో తెలియడం లేదు. ఈ వివాదాన్ని ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి దృష్టికి తీసుకెళ్లినట్లు సమాచారం. ఈ వివాదంలో ఇరువర్గాలతో మాట్లాడాలని సజ్జల రామకృష్ణారెడ్డిని జగన్ కోరినట్లు అంతర్గత వర్గాలు చెబుతున్నాయి. విషయాలు ఎలా జరుగుతాయో వేచి చూడాలి.

Previous articleఎలక్ట్రానిక్ మీడియా వ్యవహారాల సలహాదారుగా అలీ?
Next articleమమతా బెనర్జీ బీజేపీతో స్నేహ బంధాన్ని కొనసాగించేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారా?