పవన్‌ పుట్టిన రోజుని పట్టించుకోని మోడీ, షా!

పవర్ స్టార్ మరియు జనసేన పార్టీ అధ్యక్షుడు పవన్ కళ్యాణ్ శుక్రవారం 51వ పుట్టినరోజు సందర్భంగా సినీ పరిశ్రమ మరియు రాజకీయ రంగాలతో సహా అన్ని ప్రాంతాల నుండి ఆయనకు శుభాకాంక్షలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి. అన్నయ్య చిరంజీవి సహా మెగా కుటుంబ సభ్యులే కాకుండా నటీనటులు,దర్శకులు,నిర్మాతలు,సాంకేతిక నిపుణులు సహా టాలీవుడ్ ప్రముఖులంతా పవర్ స్టార్‌కి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు.
రాజకీయ రంగం నుండి కూడా తెలుగుదేశం పార్టీ అధ్యక్షుడు ఎన్ చంద్రబాబు నాయుడు, ఆయన తనయుడు నారా లోకేష్, పలువురు టిడిపి నాయకులు తమ సోషల్ మీడియా ప్లాట్‌ఫామ్‌లలో తమదైన రీతిలో శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. భారతీయ జనతా పార్టీ రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు సోము వీర్రాజు, కేంద్ర మంత్రి జి. కిషన్ రెడ్డి, ఏపీ వ్యవహారాల పార్టీ కో-ఇన్‌చార్జి సునీల్ దేవధర్, రాజ్యసభ సభ్యుడు జివిఎల్ నరసింహారావు, రాష్ట్ర బిజెపి ఉపాధ్యక్షుడు విష్ణువర్ధన్ రెడ్డి కూడా తమ తమ ట్విట్టర్ లో శుభాకాంక్షలు పోస్ట్ చేశారు.
ప్రజా సంక్షేమం కోసం ఆయన చేస్తున్న పోరాటాన్ని విజయవంతం చేయాలని వీర్రాజు ఆకాంక్షించగా, జీవీఎల్ పవన్ కళ్యాణ్‌ను పొలిటికల్ పవర్ స్టార్ అని అభివర్ణించారు. మీ రాబోయే సినిమాలకు, రాజకీయ ప్రయత్నాలకు శుభాకాంక్షలు అని విష్ణువర్ధన్ రెడ్డి అన్నారు. అయితే, ఒకప్పుడు పవన్ కళ్యాణ్‌కు చాలా ప్రాధాన్యత ఇచ్చిన ప్రధాని నరేంద్ర మోడీ, కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షా నుండి ఎటువంటి శుభాకాంక్షలు లేవు. 2019 తర్వాతి జనసేన, బీజేపీ మధ్య పొత్తులో వారు కీలక పాత్ర పోషించారు. నిజానికి, 2 014 ఎన్నికల సమయంలో పవన్ కళ్యాణ్ మోడీతో చాలా సార్లు వేదిక పంచుకున్నారు. బీజేపీకి మద్దతిచ్చినందుకు కృతజ్ఞతలు తెలుపుతూ మోదీ ట్వీట్ చేశారు. రాష్ట్రంలో ఎక్కడ చూసినా ఆయన తన ప్రసంగాల్లో పవన్ కళ్యాణ్ పేరునే ప్రస్తావించారు.
కానీ అల్లూరి సీతారామ రాజు 125వ జయంతి వేడుకల కోసం భీమవరంలో మోడీ పర్యటించినప్పుడు, పవన్ కళ్యాణ్‌కు PMO నుండి వ్యక్తిగత ఆహ్వానం లేదు, అయినప్పటికీ అతని పార్టీకి కిషన్ రెడ్డి నుండి ఆహ్వానం అందింది. తనకు, బీజేపీకి మధ్య అంతా బాగాలేదన్న ఊహాగానాల మధ్య పవన్ సమావేశాన్ని దాటవేశారు. ఇప్పటికీ రాష్ట్ర బీజేపీ నేతలు మాత్రం జనసేనతో పొత్తు ఉందని చెబుతూనే ఉన్నారు.

Previous articleమమతా బెనర్జీ బీజేపీతో స్నేహ బంధాన్ని కొనసాగించేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారా?
Next articleతెలంగాణలోని పీడీఎస్ అవుట్‌లెట్‌లలో మోడీ కనిపించడం లేదని నిర్మల అసంతృప్తి!