తెలంగాణలోని పీడీఎస్ అవుట్‌లెట్‌లలో మోడీ కనిపించడం లేదని నిర్మల అసంతృప్తి!

తెలంగాణలోని పీడీఎస్ ఔట్‌లెట్లలో ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ ఫోటో లేకపోవడంపై కేంద్ర ఆర్థిక మంత్రి నిర్మలా సీతారామన్ ప్రశ్నించారు. తెలంగాణలోని కామారెడ్డి జిల్లాలోని పీడీఎస్‌ అవుట్‌లెట్‌లను శుక్రవారం సందర్శించిన మంత్రి,కేంద్ర, రాష్ట్ర ప్రభుత్వాలు వరుసగా పీడీఎస్‌ ద్వారా పంపిణీ చేసిన కిలో బియ్యంపై అయ్యే ఖర్చుల వివరాలను అడిగి తెలుసుకున్నారు.
తన ప్రశ్నకు జిల్లా పరిపాలన అధికారుల అస్పష్టమైన సమాధానాలపై అసంతృప్తి వ్యక్తం చేసిన ఆమె జిల్లా కలెక్టర్‌ను ప్రాధాన్యతపై వివరాలను అందించాలని పట్టుబట్టారు. ప్రజాపంపిణీ వ్యవస్థ ద్వారా అందజేసే ప్రతి కిలో బియ్యానికి కేంద్ర ప్రభుత్వం రూ.35లో రూ.29 విరాళం ఇస్తుందని ఎత్తిచూపిన సీతారామన్, ఈ ఔట్‌లెట్లలో ప్రధాని మోదీ ఫోటో ఎందుకు కనిపించడం లేదని ప్రశ్నించారు.
అంతకుముందు, కేంద్ర ఆర్థిక మంత్రి నిర్మలా సీతారామన్ మూడు రోజుల తెలంగాణ పర్యటనలో రెండవ రోజు యూత్ కాంగ్రెస్ కార్యకర్తలు బాన్సువాడ సమీపంలో ఆమె కాన్వాయ్‌ను అడ్డుకోవడానికి ప్రయత్నించడంతో ఉద్రిక్తత నెలకొంది. పెట్రోలు, డీజిల్ ధరలను తగ్గించాలని ఆర్థిక మంత్రిని డిమాండ్ చేస్తూ కాంగ్రెస్ కార్యకర్తలు ఇంధన ధరలను నిరసించారు. అధికార బీజేపీ పార్లమెంట్ ప్రవాస్ యోజనలో భాగంగా జహీరాబాద్ లోక్‌సభ నియోజకవర్గంలో మూడు రోజుల పర్యటనకు గురువారం కేంద్రమంత్రి శ్రీకారం చుట్టారు.

Previous articleపవన్‌ పుట్టిన రోజుని పట్టించుకోని మోడీ, షా!
Next articleఅన్నా క్యాంటీన్లు 2024లో టీడీపీకి ఎన్నికల అంశం కానుందా?