సోషల్ మీడియా ఆర్మీతో వైసీపీ రెడీ!

రాజకీయాల్లో సోషల్ మీడియా పాత్ర చాలా ముఖ్యమైనది. దేశంలోని ప్రతి రాజకీయ పార్టీకి దాని స్వంత సోషల్ మీడియా సైన్యం , IT సెల్ ఉన్నాయి, ప్రధానంగా ఎక్కువ మంది వ్యక్తులను చేరుకోవడానికి, ప్రతిపక్షాలను ఎదుర్కోవడానికి. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో 2024 ఎన్నికలను దృష్టిలో ఉంచుకుని వైసీపీ భారీ ప్రణాళికలకు సిద్ధమవుతోంది.
దీని ప్రకారం రాష్ట్రవ్యాప్తంగా ప్రతి గ్రామంలో సోషల్ మీడియా సైన్యాన్ని ఏర్పాటు చేయాలని వైసీపీ యోచిస్తోంది. ఈ నిర్ణయంతో వైసీపీ సోషల్ మీడియా కోఆర్డినేటర్లను నియమించింది. ప్రతి జిల్లాకు కొత్త సోషల్ మీడియా కోఆర్డినేటర్ మరియు కోఆర్డినేటర్లు ప్రతి అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం,ప్రతి గ్రామం నుండి కూడా ప్రాతినిధ్యం వహిస్తారు.
సోషల్ మీడియా కోఆర్డినేటర్ల ఈ నియామకాలకు ఇంకా టాస్క్ ఇవ్వలేదు. పార్టీ సంక్షేమ పథకాలు, లక్ష్యాలు, భవిష్యత్తు ప్రణాళికలను ప్రజల్లోకి తీసుకెళ్లేందుకు సమన్వయకర్తలు విస్తృతంగా కృషి చేస్తారని వైసీపీ అంతర్గత వర్గాల నుంచి వినిపిస్తోంది.
ప్రతి గ్రామానికి సోషల్ మీడియా కోఆర్డినేటర్ అనేది వైసీపీ నుండి పెద్ద స్కెచ్ అయితే ఇది ప్రధానంగా అధికార పార్టీతో పోలిస్తే ఇప్పటికే భారీ సోషల్ మీడియా ఆర్మీని కలిగి ఉన్న తెలుగుదేశంను లక్ష్యంగా చేసుకుంది. అయినా సోషల్ మీడియా ఆర్మీ గ్రౌండ్ లెవెల్ లో పని చేయడం లేదు. ప్రజా సమస్యలను సకాలంలో, సమర్థవంతంగా పరిష్కరించడం చాలా ముఖ్యమైనది. ప్రజల సమస్యలను నిజంగా పరిష్కరించే పార్టీలకు ప్రజలు ఓటు వేస్తారు.

Previous articleస్వాగతిస్తుంది సమరపథం.. దూసుకొస్తుంది వీరమల్లు విజయరథం.
Next articleఇలా కోమటిరెడ్డి ఉప ఎన్నికలకు సిద్ధమవుతున్నారా?