మునుగోడు ఉప ఎన్నికల ఫలితాల కోసం ఖమ్మం నేతలు ఆసక్తి?

హుజూరాబాద్ ఉప ఎన్నిక మాదిరిగానే మునుగోడు ఉప ఎన్నిక కూడా సర్వత్రా ఆసక్తిని రేకెత్తిస్తోంది. ఎన్నికల ఫలితాల కోసం అటు రాజకీయవర్గాలు, ఇటు సామాన్య ప్రజలు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. అయితే ఇతరుల కంటే ఎక్కువగా, ఖమ్మం జిల్లాకు చెందిన కొందరు ప్రముఖ రాజకీయ నాయకులు జరుగుతున్న విషయాలను చాలా ఆసక్తిగా గమనిస్తున్నారు. ప్రచార తీరు, ఓటర్ల మూడ్‌పై అధ్యయనం చేస్తున్నారు.
పలువురు నేతల భవిష్యత్తు రాజకీయ ఎత్తుగడలను ఎన్నికల ఫలితాలే నిర్ణయిస్తాయని రాజకీయ విశ్లేషకులు అంటున్నారు.ఉదాహరణకు మాజీ ఎంపీ, టీఆర్‌ఎస్‌ నేత పొంగులేటి శ్రీనివాస్‌రెడ్డి తనను పట్టించుకోకపోవడంపై పార్టీ తీవ్ర అసంతృప్తితో ఉన్నారు.
అలాగే తుమ్మల నాగేశ్వరరావు కూడా పరిస్థితిని నిశితంగా గమనిస్తున్నట్లు సమాచారం. ఒకవేళ బీజేపీ గెలిస్తే, టీఆర్‌ఎస్ ఓడిపోతే, ఈ నేతలు ఎలాగైనా ముందడుగు వేయాలని నిర్ణయించుకోవచ్చు. మునుగోడులో జరుగుతున్న ప్రచార తీరును పలువురు కాంగ్రెస్ నేతలు కూడా ఆసక్తిగా గమనిస్తున్నారు.
బీజేపీ, కాంగ్రెస్‌లలో ఎవరు టీఆర్‌ఎస్‌ను ధీటుగా ఎదుర్కొనేందుకు సిద్ధంగా ఉన్నారనేది కూడా ఎన్నికల ఫలితాలే నిర్ణయిస్తాయని సంబంధిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి. బిజెపి ఓడిపోతే, పలువురు నాయకులు కాంగ్రెస్‌లో చేరవచ్చు.బిజెపి గెలుపు బిజెపిలో చేరడానికి గేట్లు తెరవవచ్చు. దీంతో ఖమ్మం నుంచి పలువురు నేతలు మునుగోడు ఉప ఎన్నికలను ఆసక్తిగా గమనిస్తున్నారు.

Previous article2024 ఎన్నికల్లోబీజేపీ ఒంటరిగానే పోటీ చేస్తుందా?
Next articleగ్లాస్ గుర్తును నిలబెట్టుకోనున్న జనసేన!