ఇలా కోమటిరెడ్డి ఉప ఎన్నికలకు సిద్ధమవుతున్నారా?

కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల రెడ్డి తన జీవితంలో అత్యంత క్లిష్టతరమైన పోరాటంలో నిస్సందేహంగా పోరాడుతున్నారు. ఉప ఎన్నికల్లో గెలిస్తేనే ఆయనకు బీజేపీలో రాజకీయ భవిష్యత్తు ఉంటుంది. తనను పక్కనబెట్టిన కాంగ్రెస్ పార్టీకి, ఆయన విజయం సాధించినప్పుడు మాత్రమే అతను ఒక విషయాన్ని నిరూపించగలడు. ఉపఎన్నికల్లో విజయం సాధించినప్పుడే టీఆర్‌ఎస్‌ను ఆయన ఓడించగలరన్నారు. అందుకే ఈసారి ఎన్నికల్లో విజయం సాధించేందుకు అన్ని విధాలా ప్రయత్నిస్తున్నారు.
ఎన్నికల నోటిఫికేషన్ వెలువడగానే జిల్లా అధికార యంత్రాంగాన్ని, పోలీసులను ఉపయోగించి తన నిధుల వనరులన్నింటినీ కట్ చేసి తన డబ్బు పంపిణీ మార్గాలన్నింటిని గలరని రాజగోపాల రెడ్డికి తెలుసు. ఓటర్లకు, స్థానిక నేతలకు డబ్బులు పంచేందుకు వీలులేదు. కాబట్టి, అతను ఇప్పటికే స్థానిక నాయకులకు డబ్బు పంపిణీ, చేయడం ప్రారంభించాడని వర్గాలు చెబుతున్నాయి.
అతను ఇప్పటికే మండల స్థాయి, గ్రామ స్థాయి మరియు తాలూకా స్థాయి నాయకులకు నిర్ణీత మొత్తాలను చెల్లించడం ప్రారంభించాడని ఉన్నత స్థాయి వర్గాలు చెబుతున్నాయి. అదేవిధంగా ఓటర్లకు అందజేయాల్సిన డబ్బులను కూడా ‘సురక్షిత’ ప్రదేశాల్లో ఉంచారు. కాబట్టి టీఆర్‌ఎస్ ప్రభుత్వం, పోలీసులు ఎంతగా ప్రయత్నించినా ఓటర్లకు డబ్బు పంపిణీకి అడ్డుకట్ట వేయలేరు. హుజూరాబాద్‌ ఉప ఎన్నికలో ఈటల రాజేందర్‌ అనుభవం నుంచి రాజగోపాల్‌ రెడ్డి పాఠాలు నేర్చుకున్నట్లు సమాచారం. డబ్బు చివరి మనిషికి చేరేలా చూసేందుకు ఫూల్ ప్రూఫ్ వ్యవస్థను ఆయన ఏర్పటు చేసుకున్నట్లు చెబుతున్నారు.
రాజగోపాల్ రెడ్డి ఇప్పటికే పలువురు టీఆర్‌ఎస్‌ నేతలను కొనుగోలు చేసినట్లు విశ్వసనీయ వర్గాల సమాచారం. బీజేపీకి రహస్యంగా పని చేసేందుకు డబ్బులు చెల్లించాడు. వారు టీఆర్‌ఎస్‌లోనే ఉంటూ టీఆర్‌ఎస్‌కు ప్రచారం చేస్తారు, అయితే పోలింగ్ రోజున తమ మద్దతుదారులను బీజేపీకి ఓటు వేసెల చేస్తారు. ఈ వ్యూహాలతోనే టీఆర్‌ఎస్‌ను గద్దె దించవచ్చని రాజగోపాల్‌రెడ్డి భావిస్తున్నారు. రాజగోపాల్‌రెడ్డి టీఆర్‌ఎస్‌ను అధిగమించగలరా అనేది కాలమే నిర్ణయిస్తుంది.

Previous articleసోషల్ మీడియా ఆర్మీతో వైసీపీ రెడీ!
Next articleచంద్రబాబు బాటలో కేసీఆర్ వెళ్తున్నారా?