చంద్రబాబు బాటలో కేసీఆర్ వెళ్తున్నారా?

తెలంగాణ సీఎం, టీఆర్ఎస్ అధినేత కేసీఆర్ చంద్రబాబు నాయుడు బాటలో వెళ్తున్నారా? చంద్రబాబు నాయుడు లాగా అన్ని పార్టీల మోడీ వ్యతిరేక నేతలను ఒకే గొడుగు కిందకు తీసుకురావాలని కేసీఆర్ చూస్తున్నారు. 2019 ఎన్నికలకు ముందు చంద్రబాబు నాయుడు అనేక రాష్ట్రాల్లో పర్యటించారు. వింతైన సారూప్యత ఉంది కేసీఆర్ కూడా చంద్రబాబు బాటలో వెళ్తున్నారా? అని ఆశ్చర్యపోతున్నారు?
2019 ఎన్నికలకు ముందు చంద్రబాబు పశ్చిమ బెంగాల్ వంటి అన్ని రాష్ట్రాలకు వెళ్లి వివిధ ప్రాంతీయ పార్టీల నేతలతో చర్చలు జరిపారు. బీజేపీ వ్యతిరేక ఫ్రంట్ ఏర్పాటును గట్టిగా సమర్ధిస్తూ, జోరుగా ప్రచారం చేశారు. రెండు రాష్ట్రాల అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో రాజకీయ పార్టీకి కూడా ఆయన నిధులు సమకూర్చినట్లు సమాచారం. రెండు రాష్ట్రాల్లోనూ బీజేపీ గెలుపొందడం మరో విశేషం.
చంద్రశేఖర్ రావు ఎత్తుగడలు కూడా చంద్రబాబు తరహాలోనే ఉన్నాయి. ఒడిశా, తమిళనాడు, పశ్చిమ బెంగాల్, మహారాష్ట్ర, బీహార్ వంటి పలు రాష్ట్రాలకు వెళ్లారు.బీజేపీయేతర ఫ్రంట్ గురించి ఆయన మాట్లాడారు. చంద్రబాబు మాదిరిగానే కేసీఆర్ కూడా తమ తమ రాష్ట్రాల్లో సీబీఐ విచారణకు అనుమతులు ఉపసంహరించుకోవాలని రాష్ట్ర ప్రభుత్వాలకు విజ్ఞప్తి చేయడం ప్రారంభించారు.
ఆసక్తికరమైన విషయం ఏమిటంటే, చంద్రబాబు అదే చేశారు. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో సీబీఐ దర్యాప్తుకు పోలీసుల మద్దతును కూడా ఉపసంహరించుకున్నారు.
సీబీఐ దాడులను తీవ్రంగా వ్యతిరేకిస్తూ కేంద్రం తన రాజకీయ ప్రయోజనాల కోసం సీబీఐని వాడుకుంటోందని మండిపడ్డారు. అదే చంద్రబాబు నాయుడు అధికారం కోల్పోయిన వెంటనే ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో సీబీఐ విచారణలు కోరడం మరో విశేషం. పశ్చిమ బెంగాల్, ఛత్తీస్‌గఢ్, రాజస్థాన్, పంజాబ్, మేఘాలయ సహా కనీసం తొమ్మిది రాష్ట్రాలు తమ తమ రాష్ట్రాల్లో సీబీఐ విచారణకు మద్దతు ఉపసంహరించుకున్నాయి. కేసీఆర్ ప్రకటనను బట్టి తెలంగాణ, బీహార్‌లు కూడా తమ మద్దతు ఉపసంహరించుకునే అవకాశం ఉంది. బీజేపీ వ్యతిరేక రాజకీయాలు భవిష్యత్తులో ఏ మలుపు తిరుగుతాయో తెలియదు కానీ, కేసీఆర్ మాత్రం చంద్రబాబు చేసిన పనినే చేస్తున్నారు.

Previous articleఇలా కోమటిరెడ్డి ఉప ఎన్నికలకు సిద్ధమవుతున్నారా?
Next articleఎలక్ట్రానిక్ మీడియా వ్యవహారాల సలహాదారుగా అలీ?