ఎలక్ట్రానిక్ మీడియా వ్యవహారాల సలహాదారుగా అలీ?

వైఎస్సార్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీ నుంచి వస్తున్న కథనాల సంగతి అటుంచితే.. ప్రముఖ టాలీవుడ్ కమెడియన్ అలీని జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి ప్రభుత్వానికి సలహాదారుగా నియమించబోతున్నారు. ఎలక్ట్రానిక్ మీడియా వ్యవహారాలపై రాష్ట్ర ప్రభుత్వ సలహాదారుగా అలీ నియామకానికి సంబంధించిన ఫైల్‌కు జగన్ ఆమోదం తెలిపినట్లు విశ్వసనీయ వర్గాల సమాచారం. దీనికి సంబంధించిన ఉత్తర్వులు త్వరలో సమస్యలు కావచ్చు. జగన్ అలీని రాజ్యసభకు నామినేట్ చేస్తారని వార్తలు వచ్చినా అది కుదరలేదు.
హాస్యనటుడు ఈ సంవత్సరం ప్రారంభంలో ముఖ్యమంత్రిని కలిశాడు, జగన్ గౌరవప్రదమైన పదవి ఇస్తామని అలీకి హామీ ఇచ్చారు. ఇప్పుడు, ఎలక్ట్రానిక్ మీడియా వ్యవహారాల సలహాదారుగా అలీని నియమించనున్నట్లు వర్గాలు తెలిపాయి.
అదే సమయంలో, మరో టాలీవుడ్ కమెడియన్-కమ్-క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్ట్, వైఎస్ఆర్సి యొక్క హార్డ్ కోర్ విధేయుడు పోసాని కృష్ణ మురళి కూడా జగన్ ప్రభుత్వంలో ప్రముఖ పదవిని పొందబోతున్నారు. ఆయనను ఏపీ స్టేట్ ఫిల్మ్, టెలివిజన్, థియేటర్ డెవలప్‌మెంట్ కార్పొరేషన్ చైర్మన్‌గా నియమించే అవకాశం ఉంది.
అలీ, పోసాని నియామకంపై రెండు ఉత్తర్వులు ఒకటి లేదా రెండు రోజుల్లో జారీ చేయబడతాయి అని వర్గాలు తెలిపాయి.
మరోవైపు వైఎస్సార్‌సీపీ సీనియర్‌ నేత, విజయవాడ (సెంట్రల్‌) శాసనసభ్యుడు మల్లాది విష్ణు ఏపీ రాష్ట్ర ప్రణాళికా మండలి వైస్‌ చైర్మన్‌గా నియమితులయ్యారు. ఈ మేరకు గురువారం ఉత్తర్వులు జారీ చేసింది. విష్ణుకు రాష్ట్ర క్యాబినెట్ ర్యాంక్ ఇవ్వబడింది.క్యాబినెట్ మంత్రికి సంబంధించిన అన్ని సౌకర్యాలు అందించబడతాయి. రెండేళ్ల పాటు ఆయన ఈ పదవిలో ఉంటారు. నిజానికి విష్ణుకు రాష్ట్ర మంత్రివర్గంలో స్థానం కల్పిస్తామని హామీ ఇచ్చినా కుల సమీకరణాల కారణంగా కుదరలేదు.

Previous articleచంద్రబాబు బాటలో కేసీఆర్ వెళ్తున్నారా?
Next articleవైసీపీకి తలనొప్పిగా మారిన వినుకొండ అంతర్గత రాజకీయాలు!