2024 ఎన్నికల్లోబీజేపీ ఒంటరిగానే పోటీ చేస్తుందా?

బీజేపీ, జనసేన మధ్య అంతా అయిపోయిందా? 2024 ఎన్నికలకు టీడీపీ, బీజేపీ, జనసేన కలిసి వచ్చే అవకాశం ఉందని తెలుగు, జాతీయ మీడియాలో ఒక వర్గంలో చర్చ జరుగుతున్న తరుణంలో బీజేపీ పరస్పర విరుద్ధ సంకేతాలు పంపుతోంది. 2024 ఎన్నికల్లో ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని మొత్తం 175 స్థానాల్లో బీజేపీ పోటీ చేస్తుందని ఏపీ వ్యవహారాలపై ఆ పార్టీ ఎంపీ జీవీఎల్ నరసింహారావు అన్నారు.
జీవీఎల్ మాట నిజమైతే టీడీపీతో పొత్తు ఉండదన్నారు. ఏ కూటమిలోనైనా టీడీపీ, బీజేపీ భాగస్వామిగా ఉండాలి. అంటే బీజేపీ 25 నుంచి 30 స్థానాల్లో పోటీ చేసి మిగిలిన స్థానాలను జనసేన, టీడీపీలకు వదిలివేయవచ్చు. మొత్తం 175 స్థానాల్లో పోటీ చేస్తే ఎన్నికల పొత్తు ఉండదని మాత్రమే అర్థం.
మరీ ముఖ్యంగా, బీజేపీ చాలా స్పష్టతతో, దిశానిర్దేశంతో ముందుకు సాగుతోందని అన్నారు. రెండు రాష్ట్రాల్లో పొత్తు కోసం టీడీపీతో చర్చలు జరుగుతున్నాయని మీడియాలో వచ్చిన కథనాలపై స్పందించేందుకు ఆయన నిరాకరించారు.
మొత్తం 175 స్థానాల్లో బీజేపీ పోటీ చేస్తే, జనసేన పరిస్థితి ఏమిటి? 2024 ఎన్నికల్లో జనసేనతో పొత్తు.. లేదా అవగాహన ఉండబోతుందా?2024 ఎన్నికలలో జనసేనను ఎన్నికల భాగస్వామిగా బిజెపి చూడటం లేదని ఇప్పుడు స్పష్టమైంది. టీడీపీ, జనసేన కలిసి వచ్చే అవకాశం ఉన్నందున వచ్చే ఎన్నికల్లో బీజేపీ ఒంటరిగానే పోటీ చేస్తుందా? అలా అయితే, బీజేపీకి 175 మంది అభ్యర్థులు ఎన్నికలకు సిద్ధంగా ఉన్నారా? అనేది వెచిచూడాలి.

Previous articleSanchita Bashu
Next articleమునుగోడు ఉప ఎన్నికల ఫలితాల కోసం ఖమ్మం నేతలు ఆసక్తి?