బండి సంజయ్‌పై పరోక్షంగా విరుచుకుపడ్డ కేసీఆర్!

తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ పెద్దపల్లి పర్యటన తన ఘాటు ప్రసంగంతో రాజకీయ రంగు పులుముకుంది. పెద్దఎత్తున ప్రజలను ఉద్దేశించి ప్రసంగించిన ముఖ్యమంత్రి కాషాయ పార్టీపై విరుచుకుపడ్డారు. పెద్దపల్లిలో నూతనంగా నిర్మించిన కలెక్టర్‌ భవన్‌, టీఆర్‌ఎస్‌ భవన్‌ను ఆవిష్కరించేందుకు కేసీఆర్‌ వచ్చారు. కార్యక్రమం అనంతరం ఆయన సభలో ప్రసంగించారు.
బీజేపీ, నేతలపై సీఎం కేసీఆర్ దూకుడు ప్రసంగించారు.కార్పొరేట్ రుణాలను మాఫీ చేయడం,వ్యవసాయ మీటర్లను బిగించడం వంటి విధానాలపై మోదీ ప్రభుత్వంపై విమర్శలు గుప్పించారు. మీటర్లు బిగించడమేమిటని ప్రశ్నించారు.మీటర్ల వ్యవహారంపై బీజేపీపై నిప్పులు చెరిగిన కేసీఆర్ రాష్ట్రంలోని రైతులకు ఉచిత కరెంట్ ఇవ్వకుండా బీజేపీ ప్రభుత్వాన్ని ఆపాలని చూస్తోందని ఆరోపించారు. బీజేపీ రుణమాఫీ చేయవచ్చు కానీ ఉచిత విద్యుత్‌ ఇవ్వలేం. ఇదేంటి మోడీజీ? అతను అడిగాడు.
కేసీఆర్ దాడి తెలంగాణ బీజేపీ చీఫ్ బండి సంజయ్ కుమార్‌ను కూడా తాకింది. అమిత్ షా హైదరాబాద్ పర్యటనకు వచ్చినప్పుడు బండి చెప్పులు మోసుకెళ్లడంపై దిగ్భ్రాంతి వ్యక్తం చేశారు. అదే జోరుతో తెలంగాణ రాష్ట్రం కోసం బీజేపీ అధినేత కేసీఆర్ పై కూడా విరుచుకుపడ్డారు.
అయితే కేసీఆర్ ఇక్కడ ఎవరి పేర్లనూ తీసుకోలేదు. ముఖ్యమంత్రులు ఎవరి ప్రస్తావన లేకుండా దొంగల బూట్లను మోయేవారు ఉన్నారని అన్నారు. తెలంగాణలో దొంగల బూట్‌లు పట్టుకునే వారు ఉన్నారని, వారు గుజరాతీల బానిసలుగా పనిచేస్తున్నారని సభను ఉద్దేశించి ముఖ్యమంత్రి అన్నారు.

Previous articleబీజేపీ పార్లమెంటరీ బోర్డులో చోటు దక్కకపోవడంపై నితిన్ గడ్కరీ అసంతృప్తి ?
Next articleపాట్నాలో నితీష్ కుమార్‌తో కేసీఆర్ భేటీ!