తండ్రి శాసనసభ్యుడు… కొడుకు అధికారాన్ని అనుభవిస్తున్నాడు!

రాజకీయ కుటుంబం నుంచి వచ్చిన ఈ యువనేత మాజీ మంత్రిగా ఉన్న తన తండ్రి ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్న నియోజకవర్గంలో పలు అంశాలను శాసిస్తున్నాడని భావిస్తున్నారు. వైసీపీ శాసనసభ్యుని కంచుకోటలో ఇది జరుగుతోంది. మచిలీపట్నం నియోజకవర్గం నుంచి పేర్ని వెంకటరామయ్య అలియాస్ పేర్ని నాని గెలుపొందారు. అతని కుటుంబానికి గొప్ప వారసత్వం ఉంది, నాని తండ్రి కృష్ణమూర్తి స్వాతంత్ర్య సమరయోధుడు, ప్రముఖ కాంగ్రెస్‌వాది.
కృష్ణమూర్తి వారసుడిగా పేర్ని నాని రాజకీయాల్లోకి వచ్చారు. నాని శాసనసభ్యుడిగా మంచి పేరు తెచ్చుకున్నారు. అయితే ఆయన స్వభావమే ప్రత్యర్థులకు అస్త్రాలను ఇస్తోందని రాజకీయ నిపుణులు అంటున్నారు. గడప గడపకూ మన ప్రభుత్వం కింద నాని తనయుడు కిట్టు అధికారులతో కలిసి ఇంటింటికీ ప్రచారం చేస్తున్నారు.
కేవలం కార్యక్రమాల్లో పాల్గొనడమే కాకుండా మచిలీపట్నం నియోజకవర్గానికి సంబంధించిన పలు విషయాలను కిట్టు చూసుకుంటున్నట్లు సమాచారం.
మచిలీపట్నంలో మెడికల్ కాలేజీ భవన నిర్మాణ పనులను కూడా కిట్టు సమీక్షిస్తున్నట్లు కొన్ని నివేదికలు చెబుతున్నాయి. మచిలీపట్నం రాజకీయాలలో కిట్టు జోక్యంపై వైఎస్సార్‌సీపీ నేతలు సైతం తీవ్ర దిగ్భ్రాంతి వ్యక్తం చేసే స్థాయికి కిట్టు వ్యవహారశైలి చేరింది. ఎవరైనా ఏదైనా సహాయం కోరుతూ పేర్ని నాని కార్యాలయాన్ని సందర్శిస్తే, వారు ఏదైనా సహాయం పొందగలరా లేదా అని కిట్టు నివేదిస్తారు. దీంతో పార్టీ సీనియర్ నేతలు కూడా హర్షం వ్యక్తం చేయడం లేదు.
అంతే కాదు కిట్టు అనేక పనులు చూసుకుంటూ ఈ ప్రాంతంలో కేసులు కూడా సెటిల్‌ చేయడంతో సర్పంచ్‌లు, గ్రామ ఇన్‌చార్జిలు, డివిజన్ కార్పొరేటర్లు సైతం తమ అధికారాన్ని కోల్పోవాల్సి వస్తోందని ఆవేదన వ్యక్తం చేస్తున్నారు.
అయితే కిట్టుకి కూడా ప్రజల నుంచి పెద్ద షాక్ తగిలింది. గడప గడపకు మన ప్రభుత్వం కార్యక్రమంలో భాగంగా 28వ డివిజన్ లో పర్యటించిన ఆయనను స్థానికులు ఎందుకు ఈ కార్యక్రమంలో పాల్గొంటున్నారని ప్రశ్నించారు. వారిని కలవడానికి మీరు ఏ పదవిలో ఉన్నారని వారు అడిగారు. మరికొంత మంది కిట్టుతో మాట్లాడబోమని, తమ సమస్యలు పరిష్కరించే అవకాశం ఉన్నందున మాజీ మంత్రి పేర్ని నానికి మాత్రమే తమ సమస్యలు, సమస్యలను తెలియజేస్తామని కిట్టు చెప్పినట్లు సమాచారం.

Previous articleకోబ్రా, అపరిచితుడు లాంటి సైకలాజికల్ థ్రిల్లర్.. చియాన్ విక్రమ్
Next articleమునుగోడులో బీజేపీ,టీఆర్‌ఎస్‌లు ప్రచారం ముమ్మరం… ఎక్కడా కనిపించని కాంగ్రెస్!