మునుగోడులో బీజేపీ,టీఆర్‌ఎస్‌లు ప్రచారం ముమ్మరం… ఎక్కడా కనిపించని కాంగ్రెస్!

మునుగోడు అసెంబ్లీలో కాంగ్రెస్ పార్టీకి పట్టున్న స్థానం. అందుకే, సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యే కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్ రెడ్డి పార్టీకి రాజీనామా చేసి, ఉపఎన్నికను బలవంతంగా నిర్వహించడంతో, ఆ సీటును కైవసం చేసుకునేందుకు కాంగ్రెస్ అధిష్టానం అంతా చేస్తుందని అందరూ భావించారు. కానీ, నేటి పరిస్థితుల ప్రకారం, ఈ సీటును గెలుచుకోవడమే కాకుండా, తీవ్రంగా పోటీపడిన పోరులో కాంగ్రెస్ రన్నరప్ కూడా కాకపోవచ్చు.
బీజేపీ, టీఆర్‌ఎస్‌లు తమ ప్రచారాన్ని ముమ్మరం చేసి మునుగోడును గెలిపించేందుకు తమ ఆదేశానుసారం అన్ని వనరులను సమకూర్చుకుంటున్నా, కాంగ్రెస్‌ పార్టీ ఎక్కడా కనిపించడం లేదు. ఉప ఎన్నికలో తమ అభ్యర్థి ఎవరనేది కాంగ్రెస్ ప్రకటించలేదు.అంతే కాదు ఎన్నికల ప్రచారాన్ని కూడా ప్రారంభించలేదు.
పార్టీ అభ్యర్థి ఎవరనేది ఇంకా ఖరారు కాలేదు. స్రవంతి, పల్లె రవి సహా కనీసం నలుగురు ఆశావహులు తమ అదృష్టాన్ని పరీక్షించుకుంటున్నారు. అయితే నలుగురు అభ్యర్థుల్లో ఎవరికీ పార్టీ టిక్కెట్టు దక్కడం ఖాయం. దీంతో ఇప్పుడు పెట్టుబడులు పెట్టేందుకు, ప్రచారాలకు శ్రీకారం చుట్టారు. ప్రచారంపై నిర్ణయం తీసుకోవడానికి కాంగ్రెస్ సమావేశం కూడా నిర్వహించలేదు.
ఒకవైపు కోమటిరెడ్డి వెంకట్ రెడ్డి వంటి సీనియర్ నేతలు బీజేపీ అభ్యర్థిగా ఉన్న తన సోదరుడిపై ప్రచారం చేయబోనని స్పష్టం చేశారు. మరోవైపు మునుగోడును గెలిపించుకునేందుకు కాంగ్రెస్ ఎలాంటి ప్రత్యామ్నాయ ప్రచార వ్యూహాన్ని రూపొందించలేదు. ఈ పోటీలో కాంగ్రెస్ పేలవంగా ఉంటుందని రాజకీయ పరిశీలకులు అంటున్నారు.

Previous articleతండ్రి శాసనసభ్యుడు… కొడుకు అధికారాన్ని అనుభవిస్తున్నాడు!
Next articleబీజేపీ పార్లమెంటరీ బోర్డులో చోటు దక్కకపోవడంపై నితిన్ గడ్కరీ అసంతృప్తి ?