మూడు జిల్లాలపై వైఎస్ జగన్ ఆందోళన ?

విశాఖపట్నం, గుంటూరు, ప్రకాశం మూడు జిల్లాలు వైఎస్‌ఆర్‌సిపి అధినేతకు నిద్రలేని రాత్రులు ఇస్తున్నట్లు చెబుతున్నారు. ఈ మూడు జిల్లాలు 2019 ఎన్నికల ఫలితాన్ని 2024లో పునరావృతం చేయాలనే వైఎస్ జగన్ కలలను భగ్నం చేసే అవకాశం ఉందని అంతర్గత సమాచారం. మూడు జిల్లాల్లోనూ అధికార వైఎస్సార్సీపీ తీవ్ర ఇబ్బందులను ఎదుర్కొంటోంది, గుంటూరు, ప్రకాశంలో 2019 ఎన్నికల ఫలితాలు వెలువడకపోవచ్చు.
అంతర్గత సర్వేలు, ప్రశాంత్ కిషోర్ చేసిన సర్వేలు కూడా ఈ మూడు జిల్లాల గురించి చాలా గందరగోళ నివేదికలను అందించాయి.
గుంటూరు జిల్లాలోని చిలకలూరిపేట, వేమూరు, తాడికొండ, పొన్నూరు, తెనాలి, సత్తెనపల్లి,

ప్రకాశం జిల్లాలోని కొండెపి, మార్కాపురం, యర్రగొండపాలెం నియోజకవర్గాల ఇంచార్జీలను మార్చాలని సర్వేలు చెబుతున్నాయి. ఇప్పటికే అంబటి రాంబాబును సత్తెనపల్లి నుంచి వేరే నియోజకవర్గానికి మార్చే యోచనలో ఉన్నారు. అదేవిధంగా ఆర్కేని మంగళగిరి నుంచి సత్తెనపల్లికి మార్చాలని సర్వే చెబుతోంది.
చిలకలూరిపేటకు చెందిన ముగ్గురు మంత్రులు విడదల రజిని, వేమూరుకు చెందిన మేరుగు నాగార్జున, సత్తెనపల్లికి చెందిన అంబటి రాంబాబు కూడా డేంజర్ జోన్‌లో ఉన్నట్లు సమాచారం. వైజాగ్ కథ కాస్త డిఫరెంట్. 2019 ఎన్నికల్లో కూడా వైజాగ్ నగరంతో పాటు మొత్తం నాలుగు అసెంబ్లీ స్థానాలు టీడీపీకి దక్కాయి. ఈ నలుగురు ఎమ్మెల్యేలలో ఒకరు వాసుపల్లి గణేష్ వైఎస్‌ఆర్‌సిపిలో చేరినప్పటికీ, అతను అసంతృప్తిగా ఉన్నాడని, మరియు తిరిగి టీడీపీలోకి వెళ్లాలని యోచిస్తున్నట్లు సమాచారం.
మూడు జిల్లాల్లోనూ అధికార వైఎస్సార్సీపీ తీవ్ర ఇబ్బందులను ఎదుర్కొంటోంది పీకే టీమ్ వైఎస్ జగన్‌ను హెచ్చరించినట్లు కథనాలు చెబుతున్నాయి. జగన్ ఇప్పటికే ఈ ఎమ్మెల్యేలు, ఇంచార్జ్‌లతో మాట్లాడారని, ఆరు నెలల్లోగా తమ స్థితిని మెరుగుపరుచుకోవాలని, లేకుంటే ఇతరులకు అవకాశం కల్పించాలని హెచ్చరించినట్లు కూడా వర్గాలు వెల్లడించాయి. ఇప్ప‌టికే ఈ మూడు జిల్లాల‌పై పార్టీ అగ్ర నాయ‌క‌త్వం ఆందోళ‌న‌లో ఉంది. మిగతా జిల్లాల్లో పరిస్థితి మెరుగ్గా ఉందని భావిస్తున్నారు.

Previous articleరాజమండ్రిలో గ్రూపులను నియంత్రించడంలో విఫలమైన వైఎస్సార్‌సీపీ నాయకత్వం?
Next articleపిఠాపురం నుంచి పోటీ చేయాలని పవన్‌కు సూచించిన జనసేన రాజకీయ కమిటీ !