రాజమండ్రిలో గ్రూపులను నియంత్రించడంలో విఫలమైన వైఎస్సార్‌సీపీ నాయకత్వం?

2019 అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో టీడీపీకి గట్టి ఎదురుదెబ్బ తగిలింది కానీ జగన్ వేవ్ ఉన్నా రాజమండ్రి మాత్రం టీడీపీకి వెన్నుదన్నుగా నిలిచింది. నగరంలోని అర్బన్, రూరల్ రెండు స్థానాలు టీడీపీకి దక్కాయి. బలమైన నాయకులు ఉన్నప్పటికీ ఓడిపోయిన వైఎస్సార్‌సీపీకి ఇది భారీ షాక్‌గా మారింది. దురదృష్టవశాత్తూ, ఎన్నికల తర్వాత కూడా పార్టీ వేగాన్ని పుంజుకోలేదు. రాజమహేంద్రవరం నగరంలో గ్రూపిజం తీవ్రరూపం దాల్చిందని పార్టీ వర్గాలు చెబుతున్నాయి.
తాడేపల్లికి చెందిన సీనియర్ నేతలు ఎంత ప్రయత్నించినా పరిస్థితి మెరుగుపడలేదు. తొలుత జగన్ బాబాయి, టీటీడీ చైర్ పర్సన్ వైవీ సుబ్బారెడ్డిని జంట గోదావరి జిల్లాల ఇంచార్జిగా నియమించారు. అయినప్పటికీ, పోరాడుతున్న సమూహాల మధ్య సయోధ్య తీసుకురావడంలో అతను విఫలమయ్యాడు.దీంతో ఆయనను మార్చి ఎంపీ మిథున్‌రెడ్డిని ఇంచార్జిగా నియమించారు. కానీ, రెండు వర్గాల మధ్య శాంతిని నెలకొల్పడంలో కూడా అతను విఫలమయ్యాడు.
రాష్ట్రంలో అధికారంలో ఉన్న పార్టీకి రాజమండ్రిలో సొంత కార్యాలయం లేకపోవడం విశేషం. ఇది వివిధ కీలక నేతల వ్యక్తిగత కార్యాలయాల నుంచి పనిచేస్తుంది. ఎంపీ మార్గాని భరత్ నివాసంలో కొన్ని సమావేశాలు, రాజమండ్రి రూరల్ నియోజకవర్గ ఇంచార్జి కార్యాలయంలో మరికొన్ని సమావేశాలు నిర్వహిస్తున్నారు.
మేయర్ ఎన్నికలకు కేవలం 20 నెలల సమయం ఉండటంతో పార్టీ అధిష్టానం ఇప్పుడు ఇంటిని చక్కదిద్దేందుకు ఓవర్ టైం కసరత్తు చేస్తోంది. మరోవైపు, సర్వేలు వైఎస్సార్సీపీకి ఆందోళనకు గురిచేస్తున్నాయి. మరి వైఎస్ జగన్ పార్టీని ఎలా సన్నద్ధం చేస్తారో చూడాలి.

Previous articleనాగశౌర్య కెరీర్ లో ‘కృష్ణ వ్రింద విహారి’ బెస్ట్ మూవీ అవుతుంది
Next articleమూడు జిల్లాలపై వైఎస్ జగన్ ఆందోళన ?