కేసీఆర్ హీరో అన్న వైసీపీ ఎమ్మెల్యే!

ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ నేతృత్వంలోని ఎన్డీయే ప్రభుత్వంపై ధైర్యంగా పోరాడిన ఘనత తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్‌ అని ఎమ్మిగనూరు వైసీపీ ఎమ్మెల్యే అన్నారు. ఎమ్మెల్యే చెన్నకేశవ రెడ్డి తరచుగా తన సంచలన వ్యాఖ్యలతో చాలా ప్రసిద్ధి చెందాడు. ఇక్కడితో ఆగకుండా మోదీ నేతృత్వంలోని బీజేపీ ప్రభుత్వాన్ని గద్దె దించాలని అన్ని రాజకీయ పార్టీలకు వైసీపీ ఎమ్మెల్యే విజ్ఞప్తి చేశారు. బీజేపీ ప్రభుత్వం రాష్ట్రాల అభివృద్ధి గురించి పట్టించుకోవడం లేదని, రాష్ట్రాలను ఆర్థికంగా ఆదుకోవడం లేదని చెన్నకేశవ రెడ్డి మండిపడ్డారు.
బీజేపీ ప్రభుత్వంలో లేని రాష్ట్రాల్లో ప్రతిపక్ష పార్టీల ఎమ్మెల్యేలను కొనుగోలు చేసేందుకు ప్రయత్నిస్తోందని, ఒక్కో ఎమ్మెల్యేకు రూ.20 కోట్లు ఇవ్వడం సిగ్గుచేటని, ప్రజాస్వామ్యాన్ని అవమానించడమేనని అన్నారు. బీజేపీని వ్యతిరేకించే వారందరూ ఒకే వేదికపైకి రావాలి అని చెన్నకేశవ రెడ్డి అన్నారు. వైసీపీ ఎమ్మెల్యే మాట్లాడుతూ, రాష్ట్రాలకు కేంద్రం నుండి ఎటువంటి మద్దతు లభించడం లేదు. మోడీ ప్రభుత్వాన్ని గద్దె దించేందుకు ఏకమై పోరాడాల్సిన సమయం వచ్చిందని,మోడీకి గట్టిపోటీ ఇవ్వగల తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్‌ను మాత్రమే చూస్తున్నాను. కేసీఆర్ ఒక హీరో అని చెన్నకేశవ రెడ్డి అన్నారు.
మోడీ ప్రభుత్వంపై విమర్శలు చేయడంలో వైసీపీ చాలా జాగ్రత్తగా వ్యవహరిస్తోంది. కానీ ఎమ్మెల్యే చెన్నకేశవ రెడ్డి మాత్రం బీజేపీపై విరుచుకుపడుతూ తన పార్టీ గురించి ఏనాడూ పట్టించుకోలేదు. అంతకుముందు ఆయన మాట్లాడుతూ, మత విద్వేషాలను రెచ్చగొట్టడం ద్వారా దేశంలో అశాంతిని తీసుకురావడానికి ఆర్‌ఎస్‌ఎస్‌తో పాటు బిజెపి ప్రయత్నిస్తున్నాయని అన్నారు. వైసీపీ ఎమ్మెల్యే చేసిన ఈ వ్యాఖ్యలు పెద్ద దుమారాన్ని రేపుతున్నాయి.

Previous articleమంగళగిరి నుంచి సత్తెనపల్లికి ఆళ్ల ?
Next articleకేంద్ర ప్రాజెక్టులను ప్రారంభించేందుకు మోడీని ఏపీకి ఆహ్వానించిన జీవీఎల్!