కేంద్ర ప్రాజెక్టులను ప్రారంభించేందుకు మోడీని ఏపీకి ఆహ్వానించిన జీవీఎల్!

విశాఖపట్నంలో కేంద్ర ప్రాజెక్టులను ప్రారంభించేందుకు నరేంద్ర మోదీ ఆంధ్రప్రదేశ్‌కు రావాలని జీవీఎల్ నరసింహారావు విజ్ఞప్తి. రాజ్యసభ ఎంపీ జీవీఎల్ నరసింహారావు ఈరోజు ప్రధాని నరేంద్ర మోదీని ఆయన కార్యాలయంలో కలుసుకున్నారు. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని విశాఖపట్నంలో కేంద్ర ప్రాజెక్టులను ప్రారంభించేందుకు రావాలని అభ్యర్థించారు. అనేక ప్రతిష్టాత్మక జాతీయ అభివృద్ధి , మౌలిక సదుపాయాల ప్రాజెక్టులను ప్రారంభించడం, పునాదులు వేయడం. విశాఖపట్నంలో పూర్తికానున్న పలు కేంద్ర ప్రభుత్వ ప్రాజెక్టులను ఎంపీ జీవీఎల్ నరసింహారావు తన లేఖలో ప్రస్తావించారు.
వీటిలో రూ.26,000 కోట్ల విశాఖపట్నం HPCL పెట్రోలియం రిఫైనరీ విస్తరణ, ఆధునికీకరణ ప్రాజెక్ట్; IIM విశాఖపట్నం యొక్క ఆధునిక, కొత్త క్యాంపస్ మొదటి దశ, విశాఖపట్నంలోని క్రూయిజ్ టెర్మినల్ మొదలైనవి. విశాఖపట్నంలో ప్రధాన కార్యాలయంతో మంజూరైన సౌత్ కోస్ట్ రైల్ జోన్ యొక్క కొత్త కార్యాలయ సముదాయంతో సహా విశాఖపట్నంలో మంజూరైన అనేక ప్రాజెక్టులకు శంకుస్థాపన చేయాలని ప్రధానిని అభ్యర్థించారు.
రూ. 400 కోట్లు (సుమారుగా) విశాఖపట్నం రైల్వే స్టేషన్ ఆధునీకరణ ప్రాజెక్ట్, రూ.385 కోట్ల వ్యయంతో 400 పడకల స్పెషాలిటీ ESI హాస్పిటల్ (సుమారుగా), విశాఖపట్నంలో ఆధునిక మెగా ఫిషింగ్ హార్బర్ మొదలైనవి. అదనంగా, తూర్పు నావికాదళం, విశాఖపట్నంలోని ఇతర రక్షణ సంస్థలలో అనేక ప్రాజెక్టులు, అభివృద్ధిని కూడా ప్రధానమంత్రి పర్యటనలో భాగంగా చేర్చవచ్చు. నరేంద్ర మోడీ విశాఖపట్నం పర్యటన ఈ ప్రధాన అభివృద్ధి ప్రాజెక్టులపై దృష్టి సారిస్తుందని, ఈ ప్రాజెక్టులు మన కేంద్ర ప్రభుత్వ చొరవ అని ప్రజలు అర్థం చేసుకోవడానికి సహాయపడుతుందని జీవీఎల్ అభిప్రాయపడ్డారు. ఈ సందర్భంగా ప్రధాని నరేంద్ర మోదీకి ఎంపీ జీవీఎల్‌ వేంకటేశ్వరుని హస్తకళా విగ్రహాన్ని బహూకరించారు.

Previous articleకేసీఆర్ హీరో అన్న వైసీపీ ఎమ్మెల్యే!
Next articleకొత్తపల్లి డైలమా: టీడీపీ లేదా జనసేన?