40 మంది వైఎస్సార్‌సీపీ ఎమ్మెల్యేలపై తాడికొండ ఎఫెక్ట్?

తాడికొండ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం అదనపు ఇన్‌ఛార్జ్‌గా మాజీ మంత్రి, వైఎస్సార్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీ సీనియర్‌ నేత డొక్కా మాణిక్య వరప్రసాద్‌ను నియమించడం ఆ పార్టీలో ప్రత్యేకించి వైఎస్సార్‌సీపీ సిట్టింగ్‌ ఎమ్మెల్యేల్లో కలకలం రేపింది. తాడికొండకు చెందిన ప్రస్తుత వైఎస్‌ఆర్‌సి ఎమ్మెల్యే వుండవల్లి శ్రీదేవి తన నియోజకవర్గానికి పార్టీ ఇన్‌ఛార్జ్‌గా డొక్కాను నియమించడాన్ని తీవ్రంగా ప్రతిఘటించారు, వచ్చే అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో ఆమె స్థానంలో డొక్కాను నియమించవచ్చు.
అందుకే డొక్కా నియామకం వెనుక శ్రీదేవి పాత్ర ఉందన్న అనుమానంతో మాజీ మంత్రి మేకతోటి సుచరిత నివాసం ఎదుట శ్రీదేవి, ఆమె అనుచరులు ధర్నాకు దిగారు. పార్టీ అధ్యక్షుడు, ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌ మోహన్‌ రెడ్డి తన స్వతంత్ర సర్వేలో సిట్టింగ్‌ ఎమ్మెల్యేలపై ప్రతికూల స్పందన వచ్చిన ఇతర నియోజకవర్గాల్లోనూ ఇదే తరహా ఎత్తుగడలు వేసే ఆలోచనలో ఉన్నారా అనే చర్చ పార్టీలో మొదలైంది.
కనీసం 40 అసెంబ్లీ నియోజక వర్గాల్లో సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యేలపై వైఎస్సార్సీపీ అధినేతకు ప్రతికూల ఫీడ్‌బ్యాక్ వచ్చిందని, అందుకే వచ్చే ఎన్నికల్లో సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యేల స్థానంలో కొత్త ఇన్‌ఛార్జ్‌లను నియమించే అవకాశం ఉందని అంటున్నారు. దీంతో పలు నియోజకవర్గాల్లోని ఎమ్మెల్యేల్లో భయాందోళన నెలకొంది.
కొత్తగా ఏర్పాటైన జిల్లాల పార్టీ అధ్యక్షులను పిలిపించి వారి జిల్లాల్లో ఎమ్మెల్యేల పనితీరుపై ఇంటెలిజెన్స్ రిపోర్టులు, ఇతర సర్వే నివేదికలను జగన్ చెబుతున్నట్లు సమాచారం. ఎమ్మెల్యే పనితీరును మెరుగుపరుచుకునేందుకు మరికొంత సమయం ఇస్తానని, లేని పక్షంలో వారి స్థానంలో కొత్త ముఖాలను తీసుకుంటామని జగన్ చెబుతున్నట్లు తెలుస్తోంది. ముఖ్యంగా తిరుపతి జిల్లాలో కొందరు ఎమ్మెల్యేల తీరుపై జగన్ అసంతృప్తి వ్యక్తం చేస్తూ వార్నింగ్ ఇచ్చారు.

Previous articleఫీనిక్స్‌పై ఐటీ దాడులు: కేటీఆర్‌ టార్గెట్‌?
Next articleవిక్రమ్ ‘కోబ్రా’ టీజర్ విడుదల