తాడిపత్రిలో జేసీ దివాకర్ రెడ్డి మళ్లీ యాక్టివ్ అయ్యారు?

తాడపత్రిలో ప్రముఖుడు జేసీ దివాకర్‌రెడ్డి మళ్లీ క్రియాశీలక రాజకీయాల్లోకి వచ్చారు. మూడు సంవత్సరాల విరామం తర్వాత, మళ్లీ క్రియాశీలకంగా మారాడు. గత వారం రోజులుగా తాడిపత్రి నియోజకవర్గంలో సుడిగాలి పర్యటన చేస్తూ అందరినీ కలుస్తున్నారు. ప్రస్తుతం ప్రతి ఇంటికి వెళ్లి ప్రజలకు అభివాదం చేస్తున్నారు. మళ్లీ యాక్టివ్‌గా మారడంతో ఆయన అభిమానులు, అభిమానులు సంతోషం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.
నిజానికి 2019 ఎన్నికలలోపు రాజకీయాలకు దూరంగా ఉంటానని దివాకర్ రెడ్డి ప్రకటించారు. దీంతో ఆయన ఎన్నికల్లో పోటీ చేయలేదు. ఆయన తనయుడు పవన్ ఇప్పుడు నియోజకవర్గాన్ని చూసుకుంటున్నారు. ఆయన సోదరుడు జేసీ ప్రభాకర్ రెడ్డి ఇప్పుడు తాడపత్రి మున్సిపల్ చైర్‌పర్సన్‌గా ఉన్నారు. కానీ, జేసీ దివాకర్ రెడ్డి మాత్రం మళ్లీ యాక్టివ్‌గా మారేందుకు మొగ్గు చూపలేదు.
అయితే ఇప్పుడు హఠాత్తుగా యాక్టివ్ అయ్యి పబ్లిక్ కాంటాక్ట్ మోడ్‌లో ఉన్నాడు. ఆయన చేరికతో నియోజకవర్గంలో రాజకీయ పరిణామాలు మారుతాయని స్థానికులు భావిస్తున్నారు. అయితే ఆయన స్వయంగా ఎన్నికల్లో పోటీ చేస్తారా లేక తన కుమారుడిని తాడిపత్రి నుంచి మళ్లీ పోటీ చేయిస్తారా అనేది ఇప్పటి వరకు స్పష్టత లేదు.
2019లో అధికారం కోల్పోయినా, తెలుగుదేశం పార్టీని వీడకుండా టీడీపీలో చేరి, కాంగ్రెస్‌లో అగ్రగామిగా ఉన్న జేసీ దివాకర్ రెడ్డి. తాడిపత్రిలో జంట దహన కేసులపై కూడా జేసీ తీవ్రంగా స్పందించారు. ఇటీవల తాడపత్రిలో ఇద్దరు మహిళలను సజీవ దహనం చేశారని, శాంతిభద్రతల పరిరక్షణపై పోలీసులు దృష్టి సారించాలని డిమాండ్ చేశారు. నేరం చేసిన వారిని శిక్షించాలని కోరారు.

Previous articleకింగ్ నాగార్జున`ది ఘోస్ట్` ప్రోమో విడుద‌ల
Next articleతెలంగాణలో బీజేపీ “ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌”లో ఒక్క ‘ఆర్‌’ పోయింది!