తెలంగాణలో బీజేపీ “ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌”లో ఒక్క ‘ఆర్‌’ పోయింది!

తెలంగాణ అసెంబ్లీలో “ఆర్ ఆర్ ఆర్ ” ఉందని గొప్పలు చెప్పుకుంటున్న భారతీయ జనతా పార్టీ మహ్మద్ ప్రవక్తపై చేసిన వ్యాఖ్యలతో హైదరాబాద్‌లోని గోషామహల్ నియోజకవర్గానికి చెందిన వివాదాస్పద శాసనసభ్యుడు టి. రాజా సింగ్‌ను సస్పెండ్ చేయడం ద్వారా ఒక “ఆర్” డ్రాప్ చేయవలసి వచ్చింది.
రాజా సింగ్‌ను కు పంపిన నోటీసులో, బిజెపి కేంద్ర క్రమశిక్షణా కమిటీ కార్యదర్శి ఓం పాఠక్, శాసనసభ్యుడు దాని రాజ్యాంగాన్ని స్పష్టంగా ఉల్లంఘిస్తూ పార్టీ వైఖరికి విరుద్ధంగా అభిప్రాయాలను వ్యక్తం చేశారని అన్నారు. తదుపరి విచారణ పెండింగ్‌లో ఉంది, మీరు పార్టీ నుండి, మీ బాధ్యతలు/ అసైన్‌మెంట్‌లు ఏవైనా ఉంటే, తక్షణమే అమలులోకి వచ్చేలా సస్పెండ్ చేయబడ్డారు. సింగ్‌ను పార్టీ నుండి ఎందుకు బహిష్కరించకూడదో ఈ నోటీసు తేదీ నుండి 10 రోజులలోపు “కారణాన్ని చూపాలని” పాఠక్ కోరారు. “మీ వివరణాత్మక ప్రత్యుత్తరం తప్పనిసరిగా సెప్టెంబర్ 2,2022లోపు చేరాలని కోరారు.
రాజా సింగ్ ఇప్పటికీ ఎమ్మెల్యేగా కొనసాగుతున్నప్పటికీ, రాష్ట్ర అసెంబ్లీలో బిజెపి లెజిస్లేచర్ పార్టీ నాయకుడి పదవి నుండి కూడా తొలగించబడ్డారు. కాబట్టి, బిజెపి లెజిస్లేచర్ పార్టీ నాయకుడిగా ఉండటానికి మిగిలిన రఘునందన్ రావు ఈటల రాజేందర్‌లలో ఒకరిని పార్టీ వెతకాలి. వీరిద్దరూ సమంగా బలవంతులు, సమర్థులే అయినా బీజేపీలో రఘునందన్‌రావు సీనియర్‌ కావడంతో ఆయనకు ఆ పదవి దక్కే అవకాశం ఉంది. ఏది ఏమైనా మునుగోడు అసెంబ్లీ నియోజక వర్గంలో కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్ రెడ్డి గెలిస్తే ఆ జాబితాలోకి మరో “ఆర్” చేరుతుందని ఆ పార్టీ భావిస్తోంది.

Previous articleతాడిపత్రిలో జేసీ దివాకర్ రెడ్డి మళ్లీ యాక్టివ్ అయ్యారు?
Next articleఫీనిక్స్‌పై ఐటీ దాడులు: కేటీఆర్‌ టార్గెట్‌?