బీజేపీ నేతలపై కవిత పరువునష్టం కేసు!

ఢిల్లీ ఉప ముఖ్యమంత్రి మనీష్ సిసోడియా ప్రమేయం ఉన్న కోట్లాది రూపాయల మద్యం పాలసీ కుంభకోణంలో తన హస్తం ఉందని ఆరోపించిన ఇద్దరు భారతీయ జనతా పార్టీ నేతలపై తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి ఎమ్మెల్సీ, ముఖ్యమంత్రి కె చంద్రశేఖర్ రావు కుమార్తె కల్వకుంట్ల కవిత సోమవారం పరువునష్టం కేసు వేశారు. ఎలాంటి ఆధారం లేకుండా తనపై తదుపరి ఆరోపణలు చేయకుండా నిరోధించాలని ఇంజక్షన్ ఆర్డర్ ఇవ్వాలని కోరుతూ కవిత పిటిషన్ దాఖలు చేశారు.
బీజేపీ అధికారంలో ఉందని, దర్యాప్తు సంస్థలన్నీ తమ వద్దే ఉన్నాయని కవిత విలేకరులతో అన్నారు. కేంద్రం ఎలాంటి దర్యాప్తును కోరుకున్నా ఆదేశించనివ్వండి. దర్యాప్తు సంస్థలకు నేను అన్ని విధాలా సహకరిస్తాను అని ఆమె అన్నారు. తనపైనా, టీఆర్‌ఎస్‌పైనా చేస్తున్న ఆరోపణలు పూర్తిగా నిరాధారమైనవని, ప్రత్యర్థులపై బురద జల్లడం, మానసికంగా బలహీనపరచడం రాజకీయాల్లో అనారోగ్యకరమైన పోకడని టీఆర్‌ఎస్ ఎమ్మెల్సీ అన్నారు.
బీజేపీపై, కేంద్రంలోని నరేంద్ర మోదీ ప్రభుత్వ ప్రజా వ్యతిరేక విధానాలపై మా నాన్న కేసీఆర్‌ చేస్తున్న విమర్శలతో బీజేపీ ఉలిక్కిపడిందని స్పష్టంగా అర్థమైంది. అందుకే మా కుటుంబం ప్రతిష్టను దెబ్బతీసేందుకు బీజేపీ ప్రయత్నిస్తోందని ఆమె అన్నారు.
కేసీఆర్‌తో పాటు ఆయన కుటుంబ సభ్యులపై దుష్ప్రచారం చేసేందుకు బీజేపీ చేస్తున్న ప్రయత్నాలు పనికిరాకుండా పోతాయని, ఆరోపణలు కేవలం ఆరోపణలుగానే మిగిలిపోతాయని కవిత అన్నారు.
ప్రత్యేక తెలంగాణ ఉద్యమం సమయంలో కూడా టీఆర్‌ఎస్‌పై అనేక ఆరోపణలు వచ్చినా ఆ స్ఫూర్తిని తగ్గించలేకపోయారని ఆమె మండిపడ్డారు.అపఖ్యాతి చెందిన బిల్కిస్ బానో గ్యాంగ్ రేప్ కేసులో 11 మంది నిందితులను నిర్దోషులుగా విడుదల చేయడంతో సహా, కేంద్రాన్ని టీఆర్ఎస్ సంధించిన ఏ ప్రశ్నలకు సమాధానం లేదు. ఇలాంటి కీలకమైన అంశాల నుంచి ప్రజల దృష్టి మరల్చేందుకే బీజేపీ ఇలాంటి నిరాధార ఆరోపణలు చేసిందని కవిత అన్నారు.

Previous articleమెగాస్టార్  చిరంజీవి ‘గాడ్ ఫాదర్’ టీజర్ తెలుగు, హిందీలో విడుదల
Next articleటీఆర్‌ఎస్ ఆర్థిక మూలాలపై కేంద్రం దృష్టి?