అమిత్ షా రాజకీయ నాయకుడు, చేసేదంతా రాజకీయమే!

రాజకీయ నాయకులు రాజకీయ ప్రయోజనాల కోసమే అన్నీ చేస్తారనడంలో సందేహం లేదు. అమిత్ షా, నరేంద్ర మోదీ లాంటి నేతలు కూడా ఇందుకు భిన్నం కాదు, మినహాయింపు కాదు. అమిత్ షా లేదా నరేంద్ర మోడీ ఏది చేసినా అది వారి రాజకీయ ప్రయోజనం కోసమే, రాజకీయ కోణంలోనే చూడాలి. ఆదివారం హైదరాబాద్‌లో టాలీవుడ్ హీరో జూనియర్ ఎన్టీఆర్‌తో షా సమావేశమయ్యారు. ఈ భేటీకి ఎలాంటి రాజకీయ ప్రాధాన్యత లేదని కేంద్ర మంత్రి కిషన్‌రెడ్డి వంటి బీజేపీ నేతలు చెప్పవచ్చు.
అయితే, ఏపీ మాజీ మంత్రి కొడాలి నాని సరిగ్గా చెప్పినట్లుగా, రెండు తెలుగు రాష్ట్రాల్లో రాజకీయ మైలేజీ కోసమే జూనియర్ ఎన్టీఆర్‌తో షా కలవడం జరిగింది. సార్వత్రిక ఎన్నికల తదుపరి రౌండ్ కోసం పార్టీలు పోటీ పడుతున్నాయి. తెలంగాణ అసెంబ్లీకి 2023లో ఎన్నికలు జరగనున్నాయి. అంతకంటే ముందు మునుగోడు అసెంబ్లీ నియోజకవర్గానికి మరో మూడు నెలల్లో ఎప్పుడైనా ఉప ఎన్నిక జరిగే అవకాశం ఉంది.
2018 అసెంబ్లీ ఎన్నికల నుంచి ఇప్పటి వరకు తెలంగాణలో జరిగిన రెండు ఉప ఎన్నికల్లో బీజేపీ విజయం సాధించింది. గత రెండేళ్లలో బీజేపీ తొలిసారిగా దుబ్బాక అసెంబ్లీ స్థానాన్ని టీఆర్‌ఎస్‌ నుంచి కైవసం చేసుకుని ఆ తర్వాత హుజూరాబాద్‌ను గెలుచుకుంది.మునుగోడు బీజేపీకి విజయాన్ని అందించే మూడో అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం.
మునుగోడు నల్గొండ జిల్లాలో భాగంగా ఉంది,ఇక్కడ ఉన్నావారిలో ఎక్కువ మంది కృష్ణా, గుంటూరు జిల్లాల నుండి వలస వచ్చారు. జూనియర్ ఎన్టీఆర్‌ని కలవడం మరియు నటుడితో కలిసి విందు చేయడం ద్వారా, అమిత్ షా త్వరలో జరగనున్న ఉప ఎన్నికల్లో ఆధిపత్య వర్గాల మద్దతును కోరారు.

Previous articleఈ మహిళా మాజీ మంత్రి తర్వాత ఏంటి?
Next articleఅమరావతి రైతుల పాదయాత్రకు జనసేన మద్దతు!