ఈ మహిళా మాజీ మంత్రి తర్వాత ఏంటి?

ఆసక్తికర విషయమేమిటంటే, చంద్రబాబు నాయుడు కీలక నేతలతో సమావేశాలు నిర్వహిస్తూ కొందరికి టిక్కెట్లు కన్ఫర్మ్ చేస్తున్నారు. సీనియర్‌ నాయకులు మండలి బుద్ధప్రసాద్‌ (అవనిగడ్డ), బోడే ప్రసాద్‌ (పెనమలూరు), నారాయణరెడ్డి (మార్కాపురం), విజయకుమార్‌ (సంతనూతలపాడు)లకు ఆయన ఇప్పటికే టిక్కెట్లు ఖరారు చేశారు.
గురువారం నందికొట్కూరు,మైదుకూరు,రాజంపేట,ఆళ్లగడ్డ,పుంగనూరు నియోజకవర్గాల ఇంచార్జిలతో చంద్రబాబు సమావేశమయ్యారు.మైదుకూరులో పుట్టా సుధాకర్ యాదవ్, పుంగనూరులో చల్లా రామచంద్రారెడ్డిలను అభ్యర్థులుగా ప్రకటిస్తారని ఆయన సంకేతాలు ఇచ్చారు. కానీ,అ ఖిల ప్రియ విషయానికి వస్తే అలాంటి స్పష్టమైన సందేశం రాలేదు. నంద్యాల, ఆళ్లగడ్డకు ‘మంచి’ అభ్యర్థి కోసం చంద్రబాబు వెతుకుతున్నారని సన్నిహిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి.
2024లో తనకు పార్టీ టిక్కెట్ ఇవ్వకపోవచ్చని భూమా వర్గానికి చెందిన బలమైన వర్గం ఆమెకు చెబుతున్నారని, కానీ చంద్రబాబు తన వాదనను పట్టించుకోరని అఖిల ప్రియ భావించారని అంటున్నారు. అయితే చంద్రబాబు తన అభ్యర్థిత్వంపై నిర్ణయం తీసుకోకపోవడంతో భూమా అఖిల ప్రియ రెండో ఆలోచనలో పడ్డట్లు సమాచారం. ఆమె వైఎస్‌ జగన్‌తో సత్సంబంధాలు కొనసాగిస్తున్నప్పటికీ, ఆమెకు వైఎస్సార్‌సీపీలో అంతగా ఇష్టం లేదు. ఇప్పటికే ఆమె సోదరుడు ఇదే నియోజకవర్గంలో బీజేపీకి గట్టిపోటీనిస్తున్నారు.

Previous articleఏపీలో జగన్ ప్రచారానికి ఐ-ప్యాక్ నారీ శక్తిపై దృష్టి?
Next articleఅమిత్ షా రాజకీయ నాయకుడు, చేసేదంతా రాజకీయమే!