ఏపీలో జగన్ ప్రచారానికి ఐ-ప్యాక్ నారీ శక్తిపై దృష్టి?

2014 ఎన్నికల పరాజయం తర్వాత మద్దతు ఇచ్చే మీడియా,అంకితభావంతో కూడిన బృందం ఎంత పెద్ద మార్పును తెస్తాయో వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి అర్థం చేసుకున్నారు. రాష్ట్ర విభజన తర్వాత జరిగిన తొలి ఎన్నికల్లో అనుభవం ఉన్న నాయకుడు కొత్త రాష్ట్రానికి ఎలా ఉంటే బాగుంటుందనే దానిపై తెలుగుదేశం పార్టీ అనుకూల కథనాలు నిరంతరంగా నడిచాయి.
ఇది భారీ మార్పును తెచ్చిపెట్టింది. వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి యొక్క వైఎస్సార్సీపీ 2014 ఎన్నికలలో స్వల్ప తేడాతో ఓడిపోయింది. అదే తప్పు పునరావృతం కాకుండా చూసేందుకు జగన్ విజయవంతమైన రాజకీయ వ్యూహకర్త ప్రశాంత్ కిషోర్‌ను రంగంలోకి దించారు. మొన్నటి ఎన్నికల్లో తెలుగుదేశం పార్టీని చిత్తు చేయడంలో ఆయన పని జగన్‌కు దోహదపడింది.
ప్రశాంత్ కిషోర్ ఇకపై రాజకీయ వ్యూహకర్తగా ఉండకూడదని నిర్ణయించుకున్నప్పటికీ, అతని రాజకీయ బృందం ఐ-ప్యాక్ ఇప్పటికీ చురుకుగా ఉంది. ఆ బృందం జగన్‌తో కలిసి పనిచేస్తోంది. వచ్చే ఎన్నికల్లో కూడా ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రితో కలిసి బృందం పర్యటించనుంది. ఐ-ప్యాక్ పొలిటికల్ అడ్వకేసీ కంపెనీతో కలిసి పనిచేసే వారు ఎన్నికల్లో క్లయింట్‌ను ప్రోత్సహించడంలో తమ ఉత్తమమైన పనిని అందించే విధంగా పనిచేస్తుంది. 2014 లోక్‌సభ ఎన్నికల నుండి, ఐ-ప్యాక్ అదే చేస్తోంది. విభజిత రాష్ట్రంలో మునుపటి సాధారణ ఎన్నికల్లో కూడా ఐ-ప్యాక్ అదే చేసింది.
రాబోయే సార్వత్రిక ఎన్నికలను ఎన్నికలలో ఉంచి, ఐ-ప్యాక్ దానితో పని చేయడానికి ఆదర్శ అభ్యర్థుల కోసం వెతకడం ప్రారంభించినట్లు చెబుతున్నారు. అయితే, ఐ-ప్యాక్ నారీ శక్తిపై దృష్టి సారించినట్లు సమాచారం. మహిళలు తెలివైన వారు సంక్లిష్టమైన పనులను కూడా లాగగలరని చాలా సర్వేలు చెబుతున్నాయి. అదే అనుసరించి, ఐ-ప్యాక్ తమ అభ్యర్థులుగా గృహిణులు, మహిళలతో సన్నిహితంగా ఉన్నట్లు సమాచారం. ఇది నిజమైతే ఐ-ప్యాక్ నుండి ఇది ఆసక్తికరమైన చర్య

Previous articleఇదీ ఏపీ, తెలంగాణ టీడీపీ నేతల మధ్య తేడా!
Next articleఈ మహిళా మాజీ మంత్రి తర్వాత ఏంటి?