తాటికొండ ఎమ్మెల్యే శ్రీదేవికి కౌంట్ డౌన్ మొదలైందా?

తాటికొండ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గానికి మాజీ మంత్రి, ప్రస్తుత ఎమ్మెల్సీ డొక్కా మాణిక్య వరప్రసాద్‌ను ఇంచార్జిగా నియమిస్తూ వైఎస్సార్‌సీపీ అగ్రనాయకత్వం నిర్ణయం తీసుకోవడం సంచలనం సృష్టించింది. వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ అధినేత డొక్కాను ప్రభుత్వ విప్‌గా చేసి ప్రొటోకాల్‌ పోస్టు కూడా ఇచ్చారు. సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యే ఉండవల్లి శ్రీదేవికి 2024 ఎన్నికల్లో పార్టీ టిక్కెట్టు ఇవ్వకపోవచ్చని ఇది ప్రత్యక్ష సంకేతంగా భావిస్తున్నారు.
శ్రీదేవి పనితీరు పట్ల అధిష్టానం సంతృప్తిగా లేదని పార్టీ అంతర్గత వర్గాలు చెబుతున్నాయి. ఆమె పార్టీలో గ్రూపిజాన్ని ప్రోత్సహించారని, ఇది తాటికొండలో పార్టీ ప్రతిష్టను ప్రభావితం చేసిందని భావిస్తున్నారు. అందుకే పార్టీని పక్కనబెట్టి డొక్కాను నియోజకవర్గ ఇంచార్జిని చేసింది. తాటికొండలో పార్టీ కార్యకర్తలతో డొక్కా ఇప్పటికే రెండు సార్లు సమావేశమయ్యారు.
ఈ చర్య వెనుక మాజీ హోంమంత్రి, అమరావతి జిల్లా వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ అధ్యక్షురాలు మేకతోటి సుచరిత హస్తం ఉందని శ్రీదేవి బలంగా భావిస్తున్నారు. డొక్కాను వెనక్కి పంపాలంటూ సుచరిత ఇంటి ముందు ఆమె మద్దతుదారులు శుక్రవారం ధర్నాకు దిగారు. అయితే ఇది పార్టీ నిర్ణయమని మేకతోటి సుచరిత నిరసనకారులతో అన్నారు.
శ్రీదేవి పదవీకాలం వివాదాస్పదమైంది. తాను క్రిస్టియన్ అని చెప్పుకోవడంతో ఆమె ఎస్సీ హోదాపై వివాదం నెలకొంది. ఈ విషయంపై ఇప్పుడు విచారణ జరుగుతోంది. అంతేకాకుండా, ఇసుక తవ్వకాలు, ఇతర చట్టవిరుద్ధ కార్యకలాపాలకు పాల్పడుతున్న పార్టీకి చెందిన కొన్ని వివాదాస్పద అంశాలకు ఆమె మద్దతు ఇచ్చారు. ఇవన్నీ పార్టీకి చెడ్డపేరు తెచ్చిపెట్టాయి.

Previous articleమాస్ మహారాజా చిత్రం “ధమాకా” వీడియో విడుద‌ల
Next articleఇదీ ఏపీ, తెలంగాణ టీడీపీ నేతల మధ్య తేడా!