చంద్రబాబు,పవన్, సోములు కలవనున్నారా?

దేశం, రాష్ట్రంలో మారుతున్న రాజకీయ దృష్టాంతంతో, రాజకీయ నాయకులు తమ వ్యూహాలను మార్చుకుంటారు. 2024లో రాష్ట్రంలో కాపుల మార్పు వస్తుందని ఏపీలోని ప్రతిపక్ష నేతలు ధీమాగా చెబుతున్నారు. జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ 2024 ఎన్నికల్లో ఓట్లను చీల్చడం ఇష్టం లేదు, విడిపోయిన శక్తులను తిరిగి ఏకం చేయడంలో ఆయన చక్రం తిప్పుతున్నట్లు తాజా రాజకీయ పరిణామాలు సూచిస్తున్నాయి.
రాష్ట్రపతి ఎన్నికల్లో బీజేపీ అభ్యర్థికి తెలుగుదేశం మద్దతు పలకడం మొదటి పరిణామం. టిడిపి తీసుకున్న ఈ నిర్ణయం, న్యూఢిల్లీలో కొన్ని సమీకరణాలను మార్చింది. తాజా సమాచారం ఏమిటంటే, చంద్రబాబు నాయుడు త్వరలో దేశ రాజధానికి వెళ్లనున్నారు, కేంద్ర హోం మంత్రి అమిత్ షాతో సహా బిజెపి అగ్ర నేతలను కలిసే అవకాశం ఉంది. మొన్నటి వరకు ప్రధాని నరేంద్ర మోదీపై నోరు మెదపని చంద్రబాబు స్వాతంత్య్ర దినోత్సవం సందర్భంగా చంద్రబాబు నాయుడు మోదీని ఆకాశానికి ఎత్తేశారు. మోదీ యొక్క సమర్థ నాయకత్వంలో, భారతదేశం అభివృద్ధి పథంలో ఉంది, రాబోయే 25 సంవత్సరాల లక్ష్యానికి నేను పూర్తిగా మద్దతు ఇస్తాను అని చంద్రబాబు నాయుడు అన్నారు. అంటే బీజేపీకి అనుకూలంగా చంద్రబాబు పావులు కదుపుతున్నారనే సంకేతాలు దాదాపుగా కనిపిస్తున్నాయి.
మరోవైపు ఏపీ బీజేపీ తీరులో మార్పు కనిపిస్తోంది. టీడీపీని విమర్శించే ఆ పార్టీ అధినేత సోము వీర్రాజు తాజాగా టీడీపీపై సానుకూల వ్యాఖ్యలు చేశారు. టీడీపీ చాలా అభివృద్ధి చేసిందని సోము పేర్కొన్న ఈ వ్యాఖ్య ఏపీ రాజకీయ వర్గాల్లో కలకలం రేపింది. ఇదిలా ఉంటే చంద్రబాబు ఢిల్లీ పర్యటనకు ముందు, టీడీపీ, జనసేన నేతలు దసరా పండుగకు ముందు లేదా ఒక సమావేశాన్ని నిర్వహించాలని యోచిస్తున్నారు. ఇదే విషయమై ఇరు పార్టీల నేతలు చర్చించుకున్నారు. దీంతో పాటు చంద్రబాబు, టీడీపీపై మెతకగా వ్యవహరించాలని బీజేపీ జాతీయ నాయకత్వం ఏపీ నేతలకు సూచించినట్లు సమాచారం. ఇప్పుడు అందరి దృష్టి ఈ సమావేశం మరియు ఫలితంపైనే ఉంది.

Previous articleవచ్చే వారం,జగన్ ప్రభుత్వ భారీ స్కామ్‌ను లోకేష్ బయటపెట్టనున్నారా?
Next articleకోమటిరెడ్డిని విస్మరించాలని కాంగ్రెస్ హైకమాండ్ నిర్ణయo?