వచ్చే వారం,జగన్ ప్రభుత్వ భారీ స్కామ్‌ను లోకేష్ బయటపెట్టనున్నారా?

ఏపీ సీఎం వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి ప్రభుత్వం చేస్తున్న భారీ కుంభకోణాన్ని త్వరలోనే బయటపెడతానని, వైసీపీ ప్రభుత్వం చెబుతున్న ప్రతి పెట్టుబడి గత టీడీపీ ప్రభుత్వ ప్రయత్నాల ఫలితమేనని టీడీపీ ప్రధాన కార్యదర్శి నారా లోకేశ్‌ సవాల్‌ విసిరారు.మంగళగిరి నియోజకవర్గంలో, సామాన్య ప్రజలకు ఉచిత వైద్య పరీక్షలను అందించే ‘హెల్త్ ఆన్ వీల్స్’ సేవను లోకేష్ ప్రారంభించారు.
ఈ కార్యక్రమానికి లోకేష్ ఆర్థికంగా మద్దతు ఇచ్చారు. ఈ ‘సంజీవిని’ సేవ ద్వారా మంగళగిరిలోని పేదలందరికీ ఉచిత వైద్యసేవలు అందించడంతోపాటు 200 వ్యాధులను తగ్గించే సామర్థ్యం ఉందని, వైద్యులకు అవసరమైన సలహాలను వైద్యులు అందజేస్తారన్నారు. ఈ సందర్భంగా లోకేష్ మాట్లాడుతూ జగన్ తెలివితేటలను విమర్శించారు. జగన్ ఐక్యూ పదోతరగతి వరకు,గ్రాడ్యుయేషన్ స్థాయి కంటే తక్కువగా ఉందని లోకేష్ అన్నారు.
ఏదైనా వ్యాపారం ఏపీలో ప్రవేశించాలనుకుంటే, ఏపీ సీఎం కమీషన్లు తీసుకుంటున్నారని వింటున్నాం. వైసీపీ హయాంలో మూడేళ్లలో అనేక పరిశ్రమలు,పెట్టుబడులు రాకుండా రాష్ట్రం నుంచి వెళ్లిపోయాయి అని లోకేశ్ అన్నారు. వైసీపీ హయాంలో వచ్చిన పెట్టుబడులపై శ్వేతపత్రం ప్రకటించాలని డిమాండ్ చేసిన లోకేష్ బహిరంగ చర్చకు సిద్ధమని సవాల్ విసిరారు. ఈడీ, ఐటీ, సీబీఐ కేసులకు భయపడి సీఎం జగన్ ఢిల్లీ పెద్దల ముందు తలవంచారు. వచ్చే వారం జగన్ ప్రభుత్వం చేస్తున్న పెద్ద కుంభకోణాన్ని బయటపెడతాను అని లోకేశ్ అన్నారు.
భారతరత్న డాక్టర్ బీఆర్ అంబేద్కర్ ‘విదేశీ విద్య’ (విదేశీ విద్య) పథకానికి పేరు పెట్టి నిరసనలు చేస్తున్న ఎస్సీ నేతలకు టీడీపీ సంఘీభావం తెలిపారు. జగన్ ప్రభుత్వం ఈ పథకానికి పేరు మార్చే వరకు, టీడీపీ దాని కోసం పోరాడుతూనే ఉంటుంది అని లోకేశ్ అన్నారు.

Previous articleకేసీఆర్ ఆరోగ్యంపై మాజీ మంత్రి వ్యంగ్యాస్త్రాలు!
Next articleచంద్రబాబు,పవన్, సోములు కలవనున్నారా?