కేసీఆర్ ఆరోగ్యంపై మాజీ మంత్రి వ్యంగ్యాస్త్రాలు!

తెలంగాణ ఉద్యమం ప్రారంభ దశలో చంద్రశేఖర్, విజయరామారావు, దిలీప్, ప్రకాష్ వంటి నేతలు కేసీఆర్ వెంట నడిచారు. కొంతకాలంగా, పైన పేర్కొన్న వారితో సహా చాలా మంది ప్రముఖ పేర్లు కేసీఆర్ వైపు నుండి వెళ్లిపోయాయి. కేసీఆర్‌కు అత్యంత సన్నిహితుడిగా పేరున్న చంద్రశేఖర్ ఇటీవల బీజేపీలో చేరి పార్టీ అంతర్గత వ్యవహారాల్లో చురుకైన పాత్ర పోషిస్తున్నారు.
బీజేపీపై కేసీఆర్‌ చేస్తున్న విమర్శలకు చంద్రశేఖర్‌ కౌంటర్‌ ఇస్తున్నారు. నిన్న వికారాబాద్‌లో బీజేపీని ఉద్దేశించి కేసీఆర్ మాట్లాడగా, చీల్చి చెండాడుతుందని చంద్రశేఖర్ సరదా సమాధానమిచ్చారు. ప్రగతి భవన్‌లో నాకు ఒక స్నేహితుడు ఉన్నాడు, మేము ఎప్పుడు కలిసినా అక్కడ ఏమి జరుగుతుందో అతను వెల్లడిస్తాడు. కేసీఆర్ ప్రతి వారం వైద్యులను సంప్రదిస్తున్నారని ఇటీవల ఆయన వెల్లడించారు.
కొన్ని పరీక్షలు చేసిన తర్వాత కేసీఆర్ బీపీలో హెచ్చుతగ్గులు, ప్రవర్తనలో మార్పు ఉన్నట్లు వైద్యులు గుర్తించారు అని చంద్రశేఖర్ తెలిపారు. కేసీఆర్ ఆరోగ్యాన్ని 24గంటలూ పర్యవేక్షించేందుకు ప్రగతి భవన్‌లో జూనియర్‌ డాక్టర్‌ని ఉంచాలని నిపుణులు నిర్ణయించారు. జూనియర్ డాక్టర్ రెండురోజులపాటు గంటకోసారి కేసీఆర్ పరిస్థితిని గమనించి, కేసీఆర్ టీవీ చూసినప్పుడల్లా టీవీ స్క్రీన్‌పై బీజేపీ జెండాను చూసినప్పుడల్లా కేసీఆర్‌కి బీపీ ఒక్కసారిగా పెరిగిపోతుందని నిర్ధారణకు వచ్చారు. టి-బిజెపి అధినేత బండి సంజయ్ తన పాదయాత్రలో ప్రజలనుద్దేశించి ప్రసంగించినప్పుడు కెసిఆర్ ప్రవర్తనలో మరో మార్పును డాక్టర్ గమనించారు. కేసీఆర్ బండి సంజయ్ ముఖాన్ని చూసిన వెంటనే అతని గుండె చప్పుడు అవుతుంది.పరిస్థితిని దృష్టిలో ఉంచుకుని కేసీఆర్ మంగళవారం వికారాబాద్‌లో పర్యటించి గత ఎనిమిదేళ్లలో టీఆర్‌ఎస్ ప్రభుత్వం చేసిన పనులను జాబితా చెప్పకుండా బీజేపీ ప్రభుత్వాన్ని నిందించే ప్రయత్నం చేశారు అని చంద్రశేఖర్ వ్యంగ్యాస్త్రాలు సంధించారు. మాజీ మంత్రి చంద్రశేఖర్ తెలంగాణ ఉద్యమంలో కేసీఆర్‌తో కలిసి పనిచేశారు. అయితే పరిస్థితులు కుదరక కొన్నాళ్లు రాజకీయాలకు దూరంగా ఉన్నారు. కేసీఆర్‌ బలహీనతలపై అవగాహన ఉన్న చంద్రశేఖర్‌ సీరియస్‌గా వ్యవహరిస్తున్నారు.

Previous articleహుస్సేన్ సాగర్‌లో పీఓపీ విగ్రహాల నిమజ్జనం లేదు!
Next articleవచ్చే వారం,జగన్ ప్రభుత్వ భారీ స్కామ్‌ను లోకేష్ బయటపెట్టనున్నారా?