హిందూపురంలో ఆరోగ్య రధం ప్రారంభించిన బాలకృష్ణ!

హిందూపురం టీడీపీ ఎమ్మెల్యే నందమూరి బాలకృష్ణ తన నియోజకవర్గంలో ఆరోగ్య రధం అనే మొబైల్ క్లినిక్‌ను ప్రారంభించారు. వాహనం సిద్ధం చేసేందుకు సొంతగా రూ.40 లక్షలకు పైగా ఖర్చు చేశాడు. వాహనంలో ప్రథమ చికిత్స , కొన్ని పరీక్షా ప్రయోగశాలలు ఉంటాయి. వాహనం తన అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం చుట్టూ తిరుగుతూ ప్రజలకు ప్రాథమిక ఆరోగ్య సంరక్షణను ఉచితంగా అందజేస్తుంది. ప్రజలకు నాణ్యమైన వైద్యం అందిస్తానని ఆయన సూచించారు.
హిందూపూర్‌లో అందుబాటులో ఉన్న పేలవమైన ఆరోగ్య మౌలిక సదుపాయాల దృష్ట్యా, ఈ వాహనం 2024 సార్వత్రిక ఎన్నికలలో అతనికి మరో విజయాన్ని అందించడం ఖాయం. చాలా ఆసక్తికరంగా, ఆయన అల్లుడు, మాజీ మంత్రి నారా లోకేష్ కూడా గుంటూరు జిల్లాలోని మంగళగిరి అసెంబ్లీ నియోజకవర్గంలో మొబైల్ క్లినిక్ , రెండు ప్రాథమిక ఆరోగ్య కేంద్రాలను ప్రారంభించారు. 2019 సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో లోకేశ్ ఓడిపోయినా, నియోజకవర్గ ప్రజలతో తరచుగా సమావేశమవుతూనే ఉన్నారు. వ‌చ్చే ఎన్నిక‌ల‌కు 15 నెల‌ల ముందు అత్తమామలు ఆయా నియోజ‌క‌వ‌ర్గాల్లో ప్ర‌జ‌ల‌కు ప్రాథమిక ఆరోగ్య స‌హాయం అందించ‌డంలో బిజీగా ఉన్నారు.
బాలకృష్ణ వరుసగా రెండు పర్యాయాలు ఈ నియోజకవర్గానికి ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్నారు. 2014 ఎన్నికల్లో తొలిసారి గెలిచిన ఆయన 2019 ఎన్నికల్లోనూ అదే విజయాన్ని పునరావృతం చేశారు. హిందూపురం 1985 నుంచి ఎన్టీఆర్ కుటుంబానికి కోటగా ఉంది. దివంగత ఎన్టీఆర్ ఇక్కడ నుంచి వరుసగా మూడు ఎన్నికల్లో గెలుపొందారు, ఆ తర్వాత 1996లో ఆయన కుమారుడు నందమూరి హరికృష్ణ విజయం సాధించారు. తర్వాత మూడు ఎన్నికల్లో నందమూరి కుటుంబం ఎన్నికల్లో పోటీ చేయలేదు. 2014లోనే బాలకృష్ణ ఇక్కడ అడుగుపెట్టి గెలుపొందారు.

Previous articleరెజీనా కసాండ్రా, నివేదా థామస్ ‘శాకిని డాకిని’ సెప్టెంబర్ 16న విడుదల
Next articleహుస్సేన్ సాగర్‌లో పీఓపీ విగ్రహాల నిమజ్జనం లేదు!