రాజ్‌గోపాల్ రెడ్డిపై టీఆర్ఎస్ కౌంటర్ ఎటాక్‌!

మునుగోడు నియోజకవర్గంలో ఉప ఎన్నికలను తీసుకొచ్చిన మాజీ ఎమ్మెల్యే కోమటిరెడ్డి రాజ్‌గోపాల్ రెడ్డి అధికార టీఆర్‌ఎస్‌పై, ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్‌పై పలు అంశాలపై విరుచుకుపడ్డారు. ఉప ఎన్నికలకు రాజకీయ పార్టీలు సన్నద్ధమవుతున్న తరుణంలో రానున్న ఉప ఎన్నికల కోసం ఆయా పార్టీలు తమ హోంవర్క్‌ను ప్రారంభించాయి.
ఇటీవలే కాంగ్రెస్ నుంచి భారతీయ జనతా పార్టీలోకి మారిన కోమటిరెడ్డి రాజ్ గోపాల్ రెడ్డి ఉప ఎన్నికల ప్రచారంలో అధికార టీఆర్ఎస్ పై సంచలన ఆరోపణలు చేశారు.
కాషాయ పార్టీ బీజేపీకి శంకుస్థాపన చేస్తూ టీఆర్‌ఎస్ ఎన్నో కుంభకోణాలు చేసిందని, ఈ ఆరోపణలపై విచారణ జరపాల్సిన అవసరం ఉందని రాజ్ గోపాల్ రెడ్డి ఆరోపించారు. రాజ్‌గోపాల్‌రెడ్డి సంచలన ఆరోపణలు చేయడంతో అధికార టీఆర్‌ఎస్‌ రాజ్‌గోపాల్‌రెడ్డికి కాంట్రాక్టులు ఇస్తే టీఆర్‌ఎస్‌లోకి వస్తానని ఆరోపించింది. వ్యక్తిగత ప్రయోజనాల కోసం పార్టీని వీడిన రాజ్‌గోపాల్‌రెడ్డి లాంటి వాడు ముఖ్యమంత్రిని ఎలా విమర్శిస్తాడని టీఆర్‌ఎస్‌ ప్రశ్నించింది.
రాజ్ గోపాల్ రెడ్డికి వ్యతిరేకంగా తెలంగాణ ఇంధన శాఖ మంత్రి జి.జగదీష్ రెడ్డి ప్రెస్ మీట్ పెట్టారు.కాంగ్రెస్ నుంచి కాషాయ పార్టీలో చేరడం వెనుక కాంట్రాక్టులే కారణమని మాజీ ఎమ్మెల్యేపై మంత్రి ధ్వజమెత్తారు. తెలంగాణ మంత్రి రాజ్‌గోపాల్‌రెడ్డి కాంట్రాక్టుల వెంటే ఉంటారని, టీఆర్‌ఎస్‌ తిరస్కరించడంతో ఆయన బీజేపీలోకి వెళ్లారని మాజీ శాసనసభ్యుడిపై విరుచుకుపడ్డారు. టీఆర్‌ఎస్‌ది అభివృద్ధిపై బ్యాంకులు, కాంట్రాక్టులు కాదని మంత్రి అన్నారు. అయితే, ఇది టీఆర్ఎస్ నుంచి ఎదురుదాడి.మరి మాజీ ఎమ్మెల్యే ఎలా స్పందిస్తారో వేచి చూడాలి.

Previous articleకొత్త పెట్టుబడులపై శ్వేతపత్రం కోరిన లోకేష్!
Next articleశర్వానంద్, శ్రీ కార్తీక్, డ్రీమ్ వారియర్ పిక్చర్స్  ‘ఒకే ఒక జీవితం’