జగన్ సొంత జిల్లా పై గురి పెట్టిన పవన్ కళ్యాణ్!

జనసేన అధినేత పవన్ కల్యాణ్ ఆగస్టు 20న వైఎస్ఆర్ కడప జిల్లాలో పర్యటించనున్నారు. అప్పుల బాధతో ఆత్మహత్య చేసుకున్న కౌలు రైతుల కుటుంబాలను ఆయన పరామర్శించనున్నారు. జనసేన అధినేత ఇప్పటి వరకు ఉభయ గోదావరి జిల్లాలు, ప్రకాశం, అనంతపురం, కర్నూలు జిల్లాల్లో పర్యటించి, మృతుల కుటుంబాలకు ఒక్కొక్కరికి లక్ష రూపాయల విరాళం అందించి, బహిరంగ సభల్లో పార్టీ కార్యకర్తలను ఉద్దేశించి ప్రసంగించారు. ఆగస్టు 20న అవిభక్త వైఎస్‌ఆర్‌ కడప జిల్లాలో పవన్‌ కల్యాణ్‌ పర్యటించి కుటుంబ సభ్యులను పరామర్శించనున్నారు.
దశాబ్దాలుగా వైఎస్ కుటుంబానికి కడప కోట. జగన్ మోహన్ రెడ్డి ముఖ్యమంత్రి కావడంతో టీడీపీ, జనసేనలకు కూడా జిల్లా టార్గెట్ అయింది. సిద్ధవటంలో జరిగే బహిరంగ సభలో కౌలు రైతుల కుటుంబాలను, పార్టీ కార్యకర్తలను ఉద్దేశించి పవన్ కల్యాణ్ ప్రసంగించనున్నారు. జనసేన అధినేత కౌలు రైతుల పక్షాన నిలబడి రాష్ట్ర ప్రభుత్వ వైఫల్యాలను బట్టబయలు చేస్తూ వారికి మద్దతుగా ప్రచారం చేస్తున్నారు. కౌలు రైతులకు జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి ప్రభుత్వం చేసిందేమీ లేదని ఆరోపించారు. అయితే ఈ కౌలు రైతుల ఆత్మహత్యలను అణచివేస్తూ ముఖ్యమంత్రి తప్పుడు ప్రచారం చేస్తున్నారని అంటున్నారు.
ఆత్మహత్యలు చేసుకున్న కౌలు రైతుల కుటుంబ సభ్యుల నోరు మూయించేందుకు జగన్ మోహన్ రెడ్డి బలప్రయోగం చేసే అవకాశం ఉందని జనసేన నేతలు అంటున్నారు. ఈ కుటుంబ సభ్యులను పవన్ కళ్యాణ్‌తో మాట్లాడేందుకు ముఖ్యమంత్రి అనుమతించకపోవచ్చని జనసేన నేతలు భయపడుతున్నారు. పవన్ కళ్యాణ్ ఎక్కడికి వెళ్లాలనుకున్నా జగన్ మోహన్ రెడ్డి తన పోలీసు, రెవెన్యూ అధికారులను పంపిస్తున్నారని కూడా వారు ఆరోపిస్తున్నారు. పోలీసులు, రెవెన్యూ అధికారులు పవన్ కళ్యాణ్‌తో మాట్లాడకుండా మృతుల కుటుంబాలను భయభ్రాంతులకు గురిచేస్తున్నారు. అయితే, ఈ కుటుంబాలలో చాలా మంది పవన్ కళ్యాణ్‌ను కలుస్తున్నారని జనసేన నాయకుడు ఒకరు తెలిపారు.

Previous articleవైసీపీకి ఓటు వేసినందుకు చింతిస్తున్న దివ్యాంగులు!
Next articleటీడీపీ పార్టీ టిక్కెట్లలో బీసీలకు పెద్ద పీట?