పవన్ కులం కార్డుతో కాపులకు ద్రోహం చేస్తున్నారు: దాడిశెట్టి రాజా

ఏపీ మంత్రి దాడిశెట్టి రాజా మంగళవారం జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ గందరగోళ రాజకీయాలకు పాల్పడుతున్నారని విమర్శించారు. 2024 సార్వత్రిక ఎన్నికలపై జనసేన తన వైఖరిని స్పష్టం చేయాలని డిమాండ్ చేశారు. పవన్ కళ్యాణ్ కులం కార్డుతో కాపులకు ద్రోహం చేస్తున్నారని దాడిశెట్టి రాజా అన్నారు.
జనసేనకు మద్దతివ్వాలని కాపులను పవన్ కళ్యాణ్ కోరుతున్నట్లు మంత్రి తెలిపారు. అందుకు భిన్నంగా పవన్ కళ్యాణ్ టీడీపీ వైపు చూస్తున్నారు. 2024 సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో టీడీపీతో పొత్తు పెట్టుకునేందుకు జనసేన అధినేత అన్ని ప్రయత్నాలు చేస్తున్నారని ఆరోపించారు. తాను మొత్తం 175 అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాలు, 25 లోక్‌సభ నియోజకవర్గాల్లో పోటీ చేస్తారో ?లేదో ? ప్రజలకు లేదా కాపులకు కూడా చెప్పాలని జనసేన అధినేతను రాజా కోరారు. తాను టీడీపీతో వెళ్తారో, బీజేపీతోనే ఉంటారో పవన్ కల్యాణ్ చెప్పాలన్నారు.
రాష్ట్రంలో టీడీపీ అధికారం చేజిక్కించుకోవడానికే పవన్ కల్యాణ్ రాజకీయాలు చేస్తున్నారని మంత్రి అన్నారు. మరో మాటలో చెప్పాలంటే, పవన్ కళ్యాణ్ టీడీపీ విజయం కోసం పనిచేస్తున్నారని చెప్పవచ్చు, అని మంత్రి అన్నారు. అధికార వైఎస్సార్ కాంగ్రెస్‌పై నిందలు వేసే ముందు, కాపులను ఆదుకోవాలని కోరే ముందు పవన్ కళ్యాణ్ ఈ విషయాలపై క్లారిటీ ఇవ్వాలని మంత్రి కోరారు.
పవన్ కళ్యాణ్ చేస్తున్న టీడీపీ అనుకూల రాజకీయాలను అర్థం చేసుకునేంత విజ్ఞత కలిగిన కాపులు మరోసారి ద్రోహం చేసేందుకు సిద్ధంగా లేరని మంత్రి పేర్కొన్నారు. పవన్ కళ్యాణ్ చాలాసార్లు మిత్రపక్షాలను మార్చుకున్నారని, పొత్తు కోసమే రాజకీయాల్లోకి వచ్చారా లేక ఒంటరిగా పోటీ చేసి అధికారంలోకి వచ్చారా అని మంత్రి అన్నారు. టీడీపీని ఎన్నికల్లో గెలిపించడం కంటే.. పార్టీని బలోపేతం చేయడం, ఎన్నికల్లో విజయం సాధించడంపై పవన్ కల్యాణ్ దృష్టి సారించాలని దాడిశెట్టి రాజా అన్నారు.

Previous articleటీడీపీ పార్టీ టిక్కెట్లలో బీసీలకు పెద్ద పీట?
Next articleకొత్త పెట్టుబడులపై శ్వేతపత్రం కోరిన లోకేష్!