కొత్త పెట్టుబడులపై శ్వేతపత్రం కోరిన లోకేష్!

మూడేళ్లుగా రాష్ట్రానికి వచ్చిన కొత్త పెట్టుబడులపై శ్వేతపత్రం విడుదల చేయాలని టీడీపీ ప్రధాన కార్యదర్శి, మాజీ మంత్రి నారా లోకేశ్‌ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డిని డిమాండ్ చేసారు. రాష్ట్రానికి కొత్త పరిశ్రమలు, కొత్త పెట్టుబడులపై జగన్ మోహన్ రెడ్డి చేసిన పెద్ద వాదనలకు లోకేశ్ గట్టి కౌంటర్ ఇచ్చారు. టీడీపీ ప్రభుత్వం, మాజీ ముఖ్యమంత్రి చంద్రబాబు నాయుడు సమీకరించిన పెట్టుబడులనే జగన్ మోహన్ రెడ్డి చెబుతున్నారని అన్నారు. ‘‘చంద్రబాబు నాయుడు రాష్ట్రానికి అనేక పరిశ్రమలు తీసుకొచ్చారు. జగన్ మోహన్ రెడ్డి ఆవిష్కరిస్తున్న పరిశ్రమలను చంద్రబాబు ప్రోత్సహించారు’’ అని లోకేశ్ అన్నారు.
దావోస్ మీటింగ్ గురించి జగన్ మోహన్ రెడ్డి చేసిన ఆరోపణలపై కూడా ఆయన విరుచుకుపడ్డారు. పరిశ్రమలు మూతపడుతున్నాయని, పారిశ్రామిక వేత్తలు పారిపోతున్నారని, రాష్ట్రానికి పెట్టుబడులు కూడా రావడం లేదని లోకేష్ అన్నారు. జగన్ మోహన్ రెడ్డి రివర్స్ పాలసీ వల్లే ఇదంతా జరిగిందని టీడీపీ ప్రధాన కార్యదర్శి అన్నారు. చంద్రబాబు నాయుడు తన హయాంలో పెట్టుబడులు సమీకరించి పారిశ్రామికవేత్తలను రాష్ట్రానికి తీసుకురావడానికి 24×7 కష్టపడ్డారని టీడీపీ పేర్కొంది. చంద్రబాబు నాయుడుకు ప్రపంచ వ్యాప్తంగా గుర్తింపు ఉందని, ఆయన నాయకత్వంపై పెట్టుబడిదారులకు విశ్వాసం ఉందని, ప్రపంచవ్యాప్తంగా జగన్ మోహన్ రెడ్డి ఎవరో తెలుసా అని లోకేష్ అన్నారు. పెట్టుబడిదారులు, పారిశ్రామికవేత్తలు జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి, వైఎస్‌ భారతి, సజ్జల రామకృష్ణారెడ్డి తదితరులకు కమీషన్లు ఇవ్వాల్సి వస్తోందని టీడీపీ ఎమ్మెల్సీ ఆరోపించారు. రాష్ట్రానికి వచ్చిన కొత్త పెట్టుబడులు, మూడేళ్లలో వచ్చిన కొత్త పరిశ్రమలపై ఎలాంటి చర్చకైనా టీడీపీ సిద్ధంగా ఉందన్నారు. శ్వేతపత్రం విడుదల చేసి చర్చకు రావాలని జగన్ మోహన్ రెడ్డి డిమాండ్ చేసారు.

Previous articleపవన్ కులం కార్డుతో కాపులకు ద్రోహం చేస్తున్నారు: దాడిశెట్టి రాజా
Next articleరాజ్‌గోపాల్ రెడ్డిపై టీఆర్ఎస్ కౌంటర్ ఎటాక్‌!