వైసీపీకి ఓటు వేసినందుకు చింతిస్తున్న దివ్యాంగులు!

2019 సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి నేతృత్వంలోని వైఎస్సార్‌సీపీకి ప్రజలు పట్టం కట్టారన్నది రహస్యమేమీ కాదు. పార్టీలతో సంబంధం లేకుండా, వర్గాలకు అతీతంగా ప్రజలు ఒక్క ఛాన్స్ ప్రచారాన్ని నమ్మి వైసీపీకి ఓట్లు వేశారు. బీసీలు, తెలుగుదేశం పార్టీకి బలమైన ఓటు బ్యాంకు కూడా వైసీపీకే పడింది. అధికార పార్టీ అమలు చేస్తున్న విధానాలను ప్రజలు ప్రశ్నిస్తుండడంతో వైసీపీ అధికారంలోకి వచ్చి మూడేళ్లయినా వ్యతిరేక సెంటిమెంట్‌కు గురైంది.కొత్త పన్నులు తీసుకొచ్చి పన్ను మొత్తాన్ని పెంచుతున్న తీరు ప్రజలకు నచ్చడం లేదు.
గడప గడపకూ మన ప్రభుత్వంతో వేడి రుచిచూస్తున్న వైసీపీ శాసనసభ్యులు ప్రభుత్వంపై ఎంత ఆగ్రహంతో ఉన్నారో చెప్పనున్నారు. శాసనసభ్యులు ఇంటింటికీ ప్రచారంలో పాల్గొంటున్నప్పుడు, ప్రజలు వారిని ప్రశ్నిస్తున్నారు.దీంతో శాసనసభ్యులు కార్యక్రమంలో పాల్గొనేందుకు ఆసక్తి చూపడం లేదు.
ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రభుత్వంపై ప్రజలకు ఉన్న ఆగ్రహానికి మరో ఉదాహరణగా తిరుపతి జిల్లాకు చెందిన ఓ వికలాంగుడు తన పెన్షన్‌ను ప్రభుత్వం రద్దు చేయడంతో వైసీపీకి ఓటు వేసినందుకు చింతిస్తున్నానని అన్నారు. వైసీపీకి ఓటు వేసినందుకు తనను తాను చప్పల్‌తో కొట్టుకోవాలని వెంకటేశ్వర్లు అనే వ్యక్తి నిరసన తెలిపారు.
వివరాల్లోకి వెళితే చేతులు, కాళ్లు పని చేసే స్థితిలో లేని వ్యక్తికి గత ప్రభుత్వంలో తన పేరు మీద పింఛను మంజూరైంది. అయితే, ప్రస్తుత ప్రభుత్వం వివిధ సమస్యలను సాకుగా చూపుతూ అతని పెన్షన్‌ను రద్దు చేసినట్లు సమాచారం. పింఛను రద్దును వ్యతిరేకిస్తూ ఆ వ్యక్తి, అతని సోదరుడు ఆందోళన చేస్తున్నారు.

Previous articleచేనేతకు తెలంగాణ ప్రభుత్వం చేయూత..మరి ఏపీ సంగతి ఏమిటి?
Next articleజగన్ సొంత జిల్లా పై గురి పెట్టిన పవన్ కళ్యాణ్!