సుప్రీంకోర్టును తలుపు తట్టిన వైఎస్ వివేకా కూతురు!

సీబీఐ విచారణకు సంబంధించి దివంగత వైఎస్‌ వివేకానందరెడ్డి కుమార్తె సుప్రీంకోర్టును ఆశ్రయించారు. 2019లో జరిగిన తన తండ్రి హత్యకేసులో కేంద్ర ఏజెన్సీ దర్యాప్తులో ఎలాంటి పురోగతి లేదని సునీత తన పిటిషన్‌లో పేర్కొన్నారు.
సుప్రీంకోర్టు పర్యవేక్షణలో దర్యాప్తు జరగాలన్న కొత్త అభ్యర్థనను కూడా సునీత సుప్రీంకోర్టు ముందుంచారు. బహుశా సుప్రీంకోర్టు జోక్యం చేసుకుంటే విచారణ వేగవంతం అయ్యే అవకాశం ఉందని సునీత అభిప్రాయపడ్డారు. సీబీఐ అభియోగాలు మోపిన వారు కేసును సంక్లిష్టంగా మార్చే సంస్థపై కేసులు పెడుతున్నారని సునీత ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు.
సుప్రీంకోర్టులో పిటిషన్ దాఖలు చేయగా,ప్రస్తుత రాష్ట్ర ప్రభుత్వం, సీబీఐని ప్రతివాదులుగా చేర్చాలని సునీత సుప్రీంకోర్టును ఆశ్రయించారు. అసలు నిందితులను కనిపెట్టేందుకు సీబీఐకి ఎక్కువ సమయం పడుతుండటం సునీతను ఆందోళనకు గురిచేస్తోంది.
గత వారం ఆంధ్రప్రదేశ్ హైకోర్టు ముగ్గురు నిందితులు సునీల్ యాదవ్, ఉమా శంకర్ రెడ్డి, దేవిరెడ్డి శివ శంకర్ రెడ్డి ఈ కేసులో వరుసగా రెండు, మూడు మరియు ఐదవ నిందితుల బెయిల్ పిటిషన్‌లను కొట్టివేసింది. ఈ బెయిల్‌ పిటిషన్‌ను సీబీఐ, సునీత వ్యతిరేకించడంతో హైకోర్టు వారి పిటిషన్‌లను కొట్టివేసింది.

Previous articleకార్తికేయ 2 కచ్చితంగా ప్రేక్షకుల అంచనాలు అందుకుంటుంది – హీరో నిఖిల్
Next articleగోరంట్ల మాధవ్‌కి మరిన్ని కష్టాలు?