కళా టీడీపీని వీడనున్నారనే ప్రచారం మళ్లీ మొదలైంది?

ఉత్తర కోస్తా ఆంధ్రాలో టీడీపీకి బలమైన ఆలంబనగా భావించే ఆంధ్రప్రదేశ్ మాజీ మంత్రి, తెలుగుదేశం పార్టీ సీనియర్ నాయకుడు కళా వెంకటరావు గురించి విని చాలా కాలం అయ్యింది. కళా వెంకట్ రావు నుండి ఎటువంటి ప్రకటనలు లేవు,శ్రీకాకుళం జిల్లాలో టిడిపికి సంబంధించిన ప్రధాన కార్యక్రమాలలో ఆయన పాల్గొంటున్నట్లు నివేదికలు లేవు. పార్టీలో ఆయన మౌనం పాటిస్తున్నారు.
దీంతో వెంకట్‌రావు టీడీపీని వీడే ఆలోచనలో ఉన్నారని మరోసారి ప్రచారం సాగింది. ఆయన ఇటీవల పార్టీ అధ్యక్షుడు, మాజీ ముఖ్యమంత్రి ఎన్‌.చంద్రబాబు నాయుడును కలిసి తన వైఖరిని వివరించినట్లు కొన్ని కథనాలు వచ్చాయి.
శ్రీకళూరుకు చెందిన టీడీఎల్పీ ఉపనేత కె.అచ్చెన్నాయుడు రాష్ట్ర పార్టీ అధ్యక్షుడైనప్పటి నుంచి తనను పార్టీలో పూర్తిగా పక్కన పెట్టారని మాజీ మంత్రి చంద్రబాబు నాయుడుకు ఫిర్యాదు చేసినట్లు సమాచారం.
ఎచ్చెర్ల అసెంబ్లీ నియోజకవర్గంలో పార్టీ కార్యకలాపాల్లో అచ్చెన్నాయుడు జోక్యం చేసుకుంటున్నారని, పార్టీలో ప్రత్యర్థి వర్గాన్ని ప్రోత్సహిస్తున్నారని పార్టీ బాస్‌కు తెలిపారు. అచ్చెన్నాయుడు పగ్గాలు వేయాలని ఆయన చంద్రబాబు నాయుడును అభ్యర్థించారు. కానీ, ఆయన అభ్యర్థనలకు చంద్రబాబు నాయుడు నుండి సానుకూల స్పందన లేదా హామీ రాలేదని తెలిసింది. ఇది వెంకట్‌రావులో అసంతృప్తికి కారణమైంది, ఇప్పుడు పార్టీని వీడాలనే ఆలోచనతో ఉన్నారని చెబుతున్నారు.
వెంకట్ రావు ఇప్పుడు తన రాజకీయ జీవితాన్ని నిలబెట్టుకోవడానికి భారతీయ జనతా పార్టీ వైపు చూస్తున్నారని, పార్టీ జాతీయ నాయకులతో చర్చలు జరిపారని సమాచారం. అయితే శ్రీకాకుళంలో టీడీపీ నుంచి ఇలాంటి పుకార్లు రావడం ఇదే తొలిసారి కాదు.ఏడాదికోసారి ఇలాంటి కథనాలు మీడియాలో రావడంతో కళా వెంకట్‌రావు ఖండిస్తూ వస్తున్నారు.
నిజానికి కళా వెంకట్‌రావు టీడీపీకి కూడా పెద్దగా విధేయత చూపలేదు. జనవరి 2009లో, కాపు అయిన తనకు అక్కడ చాలా ప్రాముఖ్యత వస్తుందనే ఆశతో ఆయన టీడీపీకి రాజీనామా చేసి మెగాస్టార్ చిరంజీవి స్థాపించిన ప్రజారాజ్యం పార్టీలో చేరారు. చిరంజీవి అతనిని రాజకీయ వ్యవహారాల కమిటీ మెంబర్‌గా కూడా చేసారు, అయితే ప్రజారాజ్యం పార్టీ ఎన్నికలలో ప్రభావం
చూపలేకపోయినప్పుడు, వెంకట్ రావు మే 2010లో టిడిపిలోకి తిరిగి వచ్చారు.

Previous articleమునుగోడు పోల్లో కుల సమీకరణాలు!
Next articleబిజేపికి ఉచితాలు అక్కర్లేనప్పుడు అప్పులు ఎందుకు చెస్తోంది?