గోరంట్ల మాధవ్‌కి మరిన్ని కష్టాలు?

హిందూపురం ఎంపీ గోరంట్ల మాధవ్‌కు సంబంధించిన వీడియో ఫేక్ అని అనంతపురం ఎస్పీ ప్రెస్‌మీట్‌లో పేర్కొన్నారు. అయితే ప్రాథమిక విచారణలో ఈ విషయం తెలిసిందని, ఇంకా విచారణ కొనసాగుతోందని పోలీసు అధికారి తెలిపారు. ఇది ఫేక్ వీడియో అని పోలీసులు చెప్పడంతో ఎంపీ మాధవ్‌కు ఊరట లభించింది.
సరే అది ఇంకా అయిపోలేదు. జాతీయ మహిళా కమిషన్ (NCW) రంగంలోకి దిగింది.ఎన్‌సీడబ్ల్యూ చైర్‌పర్సన్ రేఖా శర్మ లోక్‌సభ స్పీకర్ ఓం బిర్లాకు లేఖ రాసి సీరియస్ అయ్యారు. ఆరోపణలు నిజమైతే ఎంపీ గోరంట్ల మాధవ్‌పై తగిన చర్యలు తీసుకోండి అని రేఖా శర్మ తన లేఖలో పేర్కొన్నారు.
ఎన్‌సిడబ్ల్యు కూడా వాస్తవాలను ధృవీకరించడానికి, కమిషన్‌కు నివేదిక సమర్పించడానికి వివరణాత్మక దర్యాప్తు చేయాలని ఎపి డిజిపిని ఆదేశించింది. కానీ కమిషన్ నివేదిక కోసం ఎటువంటి కాలపరిమితిని సెట్ చేయలేదు కాబట్టి దీనికి కొంత సమయం పట్టవచ్చు.
అంతకు ముందు పంజాబ్ ఎంపీ జస్బీర్ సింగ్ గిల్,తెలుగుదేశం మహిళా విభాగం అధ్యక్షురాలు వీ అనిత గోరంట్ల కుంభకోణాన్ని ఎన్‌సీడబ్ల్యూ దృష్టికి తీసుకెళ్లారు. పంజాబ్ ఎంపీ గిల్ గోరంట్లపై ప్రధాని మోదీకి, లోక్‌సభ స్పీకర్‌కు ఫిర్యాదు చేశారు. ఈ వీడియో పార్లమెంటేరియన్ల ప్రతిష్టను దిగజార్చిందని, పార్లమెంటు చట్టబద్ధతను తీవ్రంగా ప్రభావితం చేస్తోందని ఆయన అన్నారు.
ఎన్‌సీబీ లోక్‌సభ స్పీకర్‌కి లేఖ రాయడం, దర్యాప్తు చేసి నివేదిక ఇవ్వాలని ఏపీ డీజీపీని ఆదేశించడంతో గోరంట్లకు మరింత ఇబ్బందిగా కనిపిస్తోంది.

Previous articleసుప్రీంకోర్టును తలుపు తట్టిన వైఎస్ వివేకా కూతురు!
Next articleమునుగోడు పోల్లో కుల సమీకరణాలు!