హైదరాబాద్‌లో వివాదాస్పద హాస్య ప్రదర్శనను టీ-బీజేపీ అనుమతిస్తుందా?

రాజా సింగ్ తెలంగాణ నుంచి భారతీయ జనతా పార్టీకి ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్న ఎమ్మెల్యే. వివాదాస్పద ప్రకటనలతో నిత్యం వార్తల్లో నిలిచే ఆయనకు పరిచయం అవసరం లేదు. ఇటీవల, గోషామహల్ అసెంబ్లీ శాసనసభ్యులు హిందువుల కోసం తన గొంతును పెంచుతున్నందున, లవ్ జిహాద్‌ను వ్యతిరేకిస్తున్నందున చంపబడవచ్చని చెప్పి అందరినీ ఆశ్చర్యపరిచారు.
తన స్వభావాన్ని బట్టి టీ-బీజేపీ ఎమ్మెల్యే మరోసారి సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. వివాదాస్పద స్టాండ్-అప్ కమెడియన్ హైదరాబాద్‌కు షో కోసం వస్తున్నారనే వార్తలపై రాజా సింగ్ స్పందిస్తూ, ఈవెంట్ నిర్వాహకులు షోను నిర్వహిస్తే థియేటర్‌కు నిప్పు పెడతారని అన్నారు.
హిందూ దేవతలపై అవమానకరమైన జోకులు వేసినందుకు గతంలో కేసు నమోదు చేసి అరెస్టయిన వివాదాస్పద స్టాండ్-అప్ కమెడియన్ మునావర్ ఫరూఖీ తన పర్యటనలో భాగంగా హైదరాబాద్‌లో ప్రదర్శన ఇవ్వడానికి సిద్ధమవుతున్నట్లు సమాచారం. అన్నీ అనుకున్నట్టు జరిగితే ఈ నెలలో హైదరాబాద్ వచ్చి షో చేసే అవకాశం ఉంది.
ఎలాంటి సందేహం లేకుండా, ఇది బీజేపీకి మింగుడు పడలేదని, కమెడియన్ షో నిర్వహిస్తే థియేటర్ తగలబెడతామని ఫైర్ బ్రాండ్ లీడర్ పెద్ద బెదిరింపులు జారీ చేశాడు. ఆయన వ్యాఖ్యలు దేశవ్యాప్తంగా సంచలనం సృష్టించాయి.
మరి ఇప్పుడు భారతీయ జనతా పార్టీ వివాదాస్పద స్టాండ్-అప్ కమెడియన్‌ను హైదరాబాద్‌లో ప్రదర్శనకు అనుమతిస్తుందో లేదో చూడాలి. రాష్ట్రంలో భాజపా అధికారంలో లేకపోయినా క్యాడర్ చాలా చురుగ్గా ఉంది. కాబట్టి హాస్యనటుడు ఇక్కడ పెద్ద సమస్యను ఎదుర్కోవచ్చు.
స్టాండ్-అప్ కమెడియన్ గురించి బీజేపీ పెద్దగా సందడి చేయడం ఇదే మొదటిసారి కాదు. అంతకుముందు మునవర్ ఫరూఖీని టీఆర్‌ఎస్ ఒక కార్యక్రమానికి ఆహ్వానించినప్పుడు, భారతీయ జనతా పార్టీ తెలంగాణ విభాగం ఐటీ మంత్రి కేటీఆర్‌పై దాడికి దిగింది.
హిందూ దేవుళ్ల మనోభావాలను దెబ్బతీశారనే ఫిర్యాదుపై స్టాండ్-అప్ కమెడియన్ మునవర్ ఫరూఖీ, మరో వ్యక్తి నలిన్ యాదవ్‌లను గతేడాది మొదట్లో అరెస్టు చేశారు. రాముడు, సీతాదేవిపై అతను చేసిన వ్యాఖ్యలతో కొన్ని ఫిర్యాదులు నమోదు చేయబడ్డాయి, అతన్ని అరెస్టు చేశారు. బెయిల్ కోసం పెద్ద పోరాటమే చేయాల్సి వచ్చింది. బీజేపీ పాలిత రాష్ట్రాల్లో ఆయన ప్రదర్శనలు ఆ తర్వాత రద్దు చేయబడ్డాయి.

Previous articleజగన్ ప్రభుత్వంపై సుప్రీంకోర్టుకు నార్మన్ ఫోస్టర్స్?
Next articleమునుగోడు ఉప ఎన్నికను సెమీఫైనల్‌గా భావిస్తున్న కాంగ్రెస్?