గన్‌మెన్‌ల ఉపసంహరణపై టీడీపీ ఎమ్మెల్యే సంచలన ఆరోపణలు!

తెలుగుదేశం పార్టీ ఫైర్ బ్రాండ్ నేత పయ్యావుల కేశవ్ తన మనసులోని మాటను బయటపెట్టడం తెలిసిందే. ఉరవకొండ ఎమ్మెల్యే తాను అనుకున్నది మాట్లాడేందుకు వెనుకాడడు. అధికార పార్టీపై తీవ్ర విమర్శకుడిగా కేశవ్ ప్రభుత్వంపై విరుచుకుపడ్డారు. ఇదే పంథాను అనుసరిస్తూ వైసీపీ ప్రభుత్వంపై మరోసారి తీవ్ర స్థాయిలో విరుచుకుపడ్డారు.
తనకు భద్రతను ఉపసంహరించుకోవడంపై ప్రతిపక్ష పార్టీ ఎమ్మెల్యే ప్రభుత్వంపై మండిపడ్డారు. కారణాలను చూపకుండా వైఎస్సార్‌సీపీ ప్రభుత్వం ఉద్దేశపూర్వకంగానే భద్రతను ఉపసంహరించుకుందని ఆరోపించారు. తెలంగాణలో నివసిస్తున్న వైసీపీ ఎమ్మెల్యేలకు,ప్రభుత్వం ఎలా భద్రత కల్పించిందని ఆయన ప్రశ్నించారు.
భద్రత విషయంలో ప్రభుత్వంపై తాజా దాడిని ప్రారంభించిన టీడీపీ ఎమ్మెల్యే,అధికార పక్షాన్ని కలవరపెడుతున్న అనేక అంశాలను ఎత్తి చూపడం వల్లే తాను ప్రభుత్వ లక్ష్యంగా మారానని కీలక అధికారి తనకు తెలియజేశారని ఆరోపించారు. తనపై కేసులు పెట్టేందుకు కుట్ర జరుగుతోందని తీవ్ర ఆరోపణలు చేసిన పయ్యావుల కేశవ్.. తుపాకీ లైసెన్స్ కోసం తన ప్రతిపాదనను పెండింగ్‌లో పెట్టడంపై ప్రభుత్వంపై నిప్పులు చెరిగారు.ఇతర రాష్ట్రాలకు గన్‌మెన్‌లను పంపలేమని ప్రభుత్వం చెబుతోందని, గన్‌మెన్‌లను మార్చామని ఆయన అన్నారు.
ప్రభుత్వం భద్రతను తొలగించడం పట్ల సంతోషంగా లేరని, టీడీపీ ఎమ్మెల్యే తన నియోజకవర్గంలో మాజీ నక్సలైట్ల కదలికలపై తన వద్ద సమాచారం ఉందని, తాను, తనకుటుంబం నక్సల్స్‌తో సమస్యలను ఎదుర్కొంటున్నట్లు చెప్పారు. దీన్ని క్రిటికల్ లెన్స్‌లో చూసిన పయ్యావుల కేశవ్ వివిధ సమస్యలపై ప్రభుత్వంపై నిరంతరం దాడి చేస్తున్నందున ప్రభుత్వం తనను లక్ష్యంగా చేసుకుంటుందా అనే సందేహాన్ని లేవనెత్తారు. వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి నేతృత్వంలోని ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రభుత్వంపై ఆయన తీవ్ర స్థాయిలో దాడి చేయడం చర్చనీయాంశంగా మారింది.
పయ్యావుల కేశవ్ భద్రతపై గత కొన్ని నెలలుగా పెద్ద వివాదం నడుస్తోంది. గత పదేళ్లుగా తనతో కలిసి పనిచేస్తున్న ఇద్దరు గన్‌మెన్‌లను తనకు సమాచారం ఇవ్వకుండా తొలగించారని, దీని వెనుక కుట్ర దాగి ఉంటుందని టీడీపీ ఎమ్మెల్యే ఆరోపించారు. అప్పటి నుంచి వైసీపీ ప్రభుత్వంపై పయ్యావుల కేశవ్ నిరంతరం విరుచుకుపడుతున్నారు.

Previous articleచికోటి ప్రవీణ్ కేసు: ఎమ్మెల్యేలు, మాజీ ఎమ్మెల్యేలు నిద్రలేని రాత్రులు!
Next articleరవితేజ ఆర్‌టి టీమ్‌వర్క్స్ క్రైమ్ కామెడీ చిత్రం”ఛాంగురే బంగారురాజా”