బాలినేని పార్టీ మార్పు పుకార్ల వెనుక కుట్ర!

వైఎస్సార్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీ సీనియర్‌ నేత, మాజీ మంత్రి బాలినేని శ్రీనివాస్‌రెడ్డిపై సోషల్‌ మీడియాలో హల్‌చల్‌ చేస్తున్న తాజా పుకార్ల వెనుక పార్టీలోని ఆయన వ్యతిరేకుల పెద్ద కుట్ర ఉందని ఆయన అనుమానిస్తున్నారు. ఆజాదీ కా అమృత్ మహోత్సవ్ క్యాంపెయిన్‌లో భాగంగా ఖాదీ దుస్తులు ధరించాలని కొద్ది రోజుల క్రితం జనసేన పార్టీ అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ విసిరిన ఛాలెంజ్‌కి బాలినేని సానుకూలంగా స్పందించినప్పటి నుంచి ఆయన జనసేన పార్టీలో చేరతారని సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్‌లు వస్తున్నాయి.
వైఎస్‌ఆర్‌సి పార్టీలో నిర్లక్ష్యానికి గురైనందుకు బాలినేని అసంతృప్తి చెందనప్పటికీ, పార్టీని వీడే ఆలోచనను ఆయన ఎప్పుడూ చెయ్యలేదు. అయితే ప్రకాశం జిల్లాకు చెందిన పార్టీ నేతలు తనకు, పార్టీ అధ్యక్షుడు వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డికి మధ్య చిచ్చు రేపుతున్నారని ఆయన అనుమానిస్తున్నారు. గత ఏడాది రష్యాలో తన వ్యక్తిగత పర్యటనపై జరిగిన వివాదం మరియు క్యాసినో ఆపరేటర్ చికోటి ప్రవీణ్‌తో తనకు ఉన్న ఆరోపణపై ఇటీవల వచ్చిన పుకార్ల వెనుక కుట్ర ఉందని అతను భావిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. తాజాగా ఆయన జనసేనలోకి ఫిరాయించడం కూడా కుట్రలో భాగమేనని ఆయన అనుమానిస్తున్నారు.
అందుకే, బుధవారం నాడు, బాలినేని తాను జనసేనలోకి ఫిరాయించే అవకాశం ఉందనే పుకార్లను కొట్టిపారేసారు. నేను జనసేన నాయకులతో ఎవరితోనూ టచ్‌లో లేను. ఊసరవెల్లిలా రాజకీయ రంగులు మార్చుకోవాల్సిన అవసరం నాకు లేదు అని అన్నారు. తన గురువు వైయస్ రాజశేఖర్ రెడ్డి వల్లే తాను తొలిసారి ఎమ్మెల్యే అయ్యానని, జగన్ మోహన్ రెడ్డితో చేతులు కలిపేందుకు కాంగ్రెస్‌లో తన క్యాబినెట్ పదవిని వదులుకున్నానని మాజీ మంత్రి అన్నారు. నేను రాజకీయాల్లో ఉన్నంత కాలం, భవిష్యత్తులో నేను జగన్‌తో ప్రయాణం కొనసాగిస్తాను, వైఎస్సార్‌సీపీలో కొనసాగలేకపోతే రాజకీయాల నుంచి తప్పుకుంటా అని బాలినేని స్పష్టం చేశారు. పుకార్లు పుట్టించే వారిపై కఠిన చర్యలు తీసుకుంటామని

Previous article“లాల్ సింగ్ చెడ్డా” లో తెలుగుతనం ఉట్టి పడుతుంది.. 
Next articleలోకేష్‌ని ఓడించేందుకు వైఎస్సార్సీపీ మాస్టర్ స్ట్రోక్!