చికోటి ప్రవీణ్ కేసు: ఎమ్మెల్యేలు, మాజీ ఎమ్మెల్యేలు నిద్రలేని రాత్రులు!

హైదరాబాద్‌లో ఇటీవల బయటపడిన క్యాసినో వరుస రోజురోజుకూ పెరిగిపోతోంది. ప్రధాన నిందితుడు చీకోటి ప్రవీణ్ వార్తల్లో నిలిచాడు. దర్యాప్తు అధికారులు అతనిని కొంతమంది శాసనసభ్యులు, మాజీ శాసనసభ్యులతో సంబంధాలు,లావాదేవీలను వెలికితీసినట్లు తెలిసింది.
ఇప్పటికే శాసనసభ్యులపై అధికారులు నోటీసులు జారీ చేయగా,ఇందులో చికోటి ప్రవీణ్‌ ప్రమేయం ఎలా ఉందో విచారణ అధికారులు ఆరా తీస్తున్నారు. అధికారిక సమాచారం లేనప్పటికీ, ఆరోపణలు ఎదుర్కొంటున్న శాసనసభ్యులు ఇతర దేశాలలో క్యాసినో ఆడేందుకు వీలుగా భారత కరెన్సీని అంతర్జాతీయ కరెన్సీకి మార్చడంలో చికోటి ప్రవీణ్ జాగ్రత్తలు తీసుకున్నారని నివేదికలు చెబుతున్నాయి.
మరోవైపు, క్యాసినోలో ఉపయోగించిన డబ్బు హవాలా డబ్బు అయి ఉంటుందనే అనుమానం కూడా ఉంది. డబ్బు పంపడంలో చికోటి ప్రవీణ్ చురుకైన పాత్ర పోషించాడు. ఇడి దీనిపై దృష్టి సారించింది.అదే విధంగా దర్యాప్తు కొనసాగుతోంది.
చికోటి ప్రవీణ్ వాట్సాప్ చాట్‌లలో కేసును ఛేదించడానికి అవసరమైన వివరాలు, సమాచారం ఉంటుందని దర్యాప్తు అధికారులు బలంగా నమ్ముతున్నారు. ఈ కేసుకు సంబంధించి కొంతమంది నేతలు ఇప్పటికే సమన్లు అందుకున్నందున, అవసరమైన సమాచారాన్ని పొందడానికి ఇడి వాట్సాప్ చాట్‌లను కోరుతున్నందున మరికొంత మందికి కూడా అదే ఎదురయ్యే అవకాశం ఉంది.
ఇప్పుడు చీకోటి ప్రవీణ్‌తో సంబంధాలున్న శాసనసభ్యులు వరుసగా తమ భవిష్యత్తు ఏమిటనే భయంతో ఉన్నారని అంటున్నారు. చికోటి ప్రవీణ్‌కు మధ్య ఉన్న సంబంధాలపై అధికారులకు కావాల్సిన సమాచారం అందితే ఈడీ ఏం చేస్తుందోనని నేతలు భయపడుతున్నారు.

Previous articleలోకేష్‌ని ఓడించేందుకు వైఎస్సార్సీపీ మాస్టర్ స్ట్రోక్!
Next articleగన్‌మెన్‌ల ఉపసంహరణపై టీడీపీ ఎమ్మెల్యే సంచలన ఆరోపణలు!