పవన్ కళ్యాణ్ తనతో పోటీ పడగలడా అని ధర్మాన సవాల్!

జనసేన పార్టీ అధ్యక్షుడు పవన్ కళ్యాణ్‌కు వైఎస్సార్ కాంగ్రెస్ పార్టీ సీనియర్ నేత, ఆంధ్రప్రదేశ్ మంత్రి ధర్మాన ప్రసాద రావు సోమవారం ఆసక్తికరమైన సవాల్ విసిరారు. ఫిట్‌నెస్, కమిట్‌మెంట్‌లో పవర్ స్టార్ తనతో పోటీ పడగలడా అని అడిగాడు.ప్రజా జీవితం సినిమా జీవితం లాంటిది కాదు, ఇక్కడ ప్రతిదీ తారుమారు అవుతుంది.ఇప్పుడు నా వయసు 64 ఏళ్లు. పవన్ కళ్యాణ్ నాతో పాటు కేవలం మూడు కిలోమీటర్లు నడవనివ్వండి. అతను అలా చేయగలడా?అడిగాడు.
రాజకీయ జీవితంలో సుదీర్ఘ జీవితాన్ని గడపడం అంత సులభం కాదని ధర్మాన పేర్కొన్నాడు, రాజకీయ జీవితంలో అనేక ఎత్తుపల్లాలు ఉన్నాయని అన్నారు. రీల్ లైఫ్ వేరు, రీల్ లైఫ్ వేరు. రాజకీయాల్లో తనకు సుదీర్ఘ ఇన్నింగ్స్ ఉంటుందని పవన్ కళ్యాణ్ చెప్పారు.ప్రజల మద్దతు లేకుండా ఇది సాధ్యమేనా? అన్నారు
అధికారంలో ఉన్నా లేకున్నా గత 45 ఏళ్లుగా ప్రజా జీవితంలో ఉన్నానని మంత్రి చెప్పారు.
పవన్‌కి అంత ఓపిక ఉందా? ప్రజలకు ఇచ్చే ప్రతి మాటను నిలబెట్టుకోవాలి అని అన్నారు. వైఎస్సార్‌సీపీ అధ్యక్షుడు, ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి ప్రజలకు ఇచ్చిన ప్రతి హామీని నెరవేరుస్తున్నారని ధర్మాన గుర్తు చేశారు. శ్రీకాకుళం జిల్లా గార్ల మండలం లింగాలవలస గ్రామంలో గడప గడపకూ ప్రభుత్వం కార్యక్రమంలో పాల్గొన్న సందర్భంగా ఆయన మాట్లాడుతూ ఆ నిబద్ధత ఉండాలి.
గ్రామంలో పవన్ కళ్యాణ్ భారీ చిత్రాలతో స్థానిక యువకులు వేసిన పోస్టర్ పై మంత్రి ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. తమ సంక్షేమం కోసం పాటుపడుతున్న ప్రభుత్వాన్ని ప్రజలు గుర్తించాలని, వారికి అనేక ప్రయోజనాలు చేకూర్చాలని, కానీ ప్రచారం కోసం ఫొటోలకు పోజులివ్వడం తప్ప మరేమీ చేయని సినీ తారలను కాదని అన్నారు.

Previous articleఅశోక్ గజపతి రాజు ఈసారి ఎమ్మెల్యేగా పోటీ?
Next articleప్రభుత్వంపై ఆంధ్రా ఉద్యోగులు మళ్లీ ఆందోళన!