అశోక్ గజపతి రాజు ఈసారి ఎమ్మెల్యేగా పోటీ?

గత కొంతకాలంగా రాజకీయాలపై నిరాసక్తత చూపిన పూసపాటి అశోక్ గజపతి రాజు ఇప్పుడు మళ్లీ వచ్చేందుకు ఆసక్తి చూపిస్తున్నారు. రాష్ట్రంలో మళ్లీ టీడీపీ అధికారంలోకి వస్తుందని ఆయన గట్టి నమ్మకం. అందుకే ఈసారి అసెంబ్లీకి పోటీ చేయాలనే ఆలోచనలో ఉన్నట్టు ఇన్‌సైడ్ టాక్. ఢిల్లీలో కంటే ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో మరింత సౌకర్యవంతమైన రాజకీయ జీవితాన్ని ఆయన అంచనా వేస్తున్నారు.
కేంద్రంలో మళ్లీ బీజేపీ అధికారంలోకి వస్తుందని, అందుకే అక్కడ టీడీపీ ఎంపీగా ఉన్న తాను పెద్దగా ప్రయోజనం ఉండదని అనుమానం వ్యక్తం చేశారు.మళ్లీ అవకాశం ఇస్తే రాష్ట్ర మంత్రిగా పనిచేయాలని భావిస్తున్నాడు. అయితే ఈసారి తన కూతురు అదితి గజపతిరాజును పార్లమెంట్‌కు పంపాలని ఆయన భావిస్తున్నారు. మరి ఈ ప్రతిపాదనపై టీడీపీ హైకమాండ్ ఎలా స్పందిస్తుందో చూడాలి. ఈ నియోజక వర్గంలో వైసీపీ బీసీ కార్డు పడితే అశోక్ గజపతిరాజును పక్కన పెట్టి మరో బీసీకి టికెట్ ఇవ్వడం తప్ప టీడీపీకి మరో గత్యంతరం ఉండదు.

Previous articleపెద్ద లక్ష్యంపై కేసీఆర్ దృష్టి .. ఎమ్మెల్యే రేసు నుంచి నిష్క్రమిస్తారా?
Next articleపవన్ కళ్యాణ్ తనతో పోటీ పడగలడా అని ధర్మాన సవాల్!