కాంగ్రెస్ పార్టీని ఖాళీ చేయాలనుకుంటున్నారా?

భారతీయ జనతా పార్టీ తెలంగాణలో అధికారంలోకి రావడానికి ఏ అవకాశాన్ని వదలడం లేదు. రాష్ట్రంలో ఆ పార్టీకి చాలా తక్కువ ఎమ్మెల్యే సీట్లు, తక్కువ ఎంపీ సీట్లు ఉన్నప్పటికీ బీజేపీ మాత్రం అధికార టీఆర్‌ఎస్‌పై విరుచుకుపడుతోంది. ఇతర పార్టీల నేతలు కూడా పార్టీలో చేరుతున్నారు. కొద్ది రోజుల క్రితం కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యే కోమటిరెడ్డి రాజ్ గోపాల్ రెడ్డి ఆ పార్టీని వీడి త్వరలో బీజేపీలో చేరే అవకాశం ఉంది.
తెలంగాణ కాంగ్రెస్‌కు చెందిన ఓ కీలక నేత బీజేపీలో చేరడంతో బీజేపీ మరో విజయాన్ని అందుకుంది. కేంద్ర మంత్రి కిషన్‌రెడ్డి సమక్షంలో ఆయన పార్టీలో చేరారు.
కాంగ్రెస్ జాతీయ అధికార ప్రతినిధిగా పనిచేసిన దాసోజు శ్రవణ్ తప్ప మరెవరినీ బీజేపీ ఆహ్వానించలేకపోయింది. దాసోజు శ్రవణ్‌తో కాంగ్రెస్‌ పార్టీతో ఉన్న సమస్యలను తెలుసుకునేందుకు బీజేపీ ఆయనతో టచ్‌లోకి వెళ్లింది.
ప్రధానంగా కాంగ్రెస్ ఇతర పార్టీల నేతలను బీజేపీ దూకుడుగా ఆహ్వానిస్తున్న తీరు చూస్తుంటే టీ కాంగ్రెస్‌ను ఖాళీ చేయాలని బీజేపీ భావిస్తోందా అని చాలా మంది ఆశ్చర్యపోతున్నారు. నేతలను ఆహ్వానిస్తున్న తీరు చూస్తుంటే కాంగ్రెస్ నుంచి వీలైనన్ని ఎక్కువ మంది నేతలను ఆహ్వానించాలని బీజేపీ భావిస్తున్నట్లు కనిపిస్తోంది. అంతే కాదు కొన్ని నివేదికలు కూడా బిజెపి కొంత మంది శాసనసభ్యులతో టచ్‌లో ఉందని, ప్రణాళిక ప్రకారం ప్రతిదీ సరిగ్గా జరిగితే రాష్ట్రంలో బిజెపిలోకి మరిన్ని జంపింగ్‌లను చూడవచ్చు.

Previous articleటీడీపీతో పొత్తు పెట్టుకునే ప్రసక్తే లేదు: సత్య కుమార్
Next articleఎర్రబెల్లి రాజీనామా… టీఆర్‌ఎస్‌కు గట్టి దెబ్బ!