ఎర్రబెల్లి రాజీనామా… టీఆర్‌ఎస్‌కు గట్టి దెబ్బ!

స్థానిక ఎమ్మెల్యే తనను పలుమార్లు అవమానించారని, ఏ పార్టీ నేతలూ దీన్ని ఖండించలేదని ప్రదీప్‌రావు అన్నారు.
బీజేపీలో చేరే అవకాశం ఉన్న రావ్ తనకు గౌరవం దక్కే పార్టీలో చేరతానని లేదంటే స్వతంత్ర అభ్యర్థిగా పోటీ చేస్తానని చెప్పారు. కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యే కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్ రెడ్డి ఇటీవలే బీజేపీలో చేరుతున్నట్లు ప్రకటించారు. కాంగ్రెస్ పార్టీ జాతీయ అధికార ప్రతినిధి దాసోజు శ్రవణ్ కూడా ఆ పార్టీని వీడి బీజేపీలో చేరారు.
ప్రదీప్ రావు వరంగల్ జిల్లాలోని ముఖ్య నాయకులలో ఒకరు, దయాకర్ రావు అధికార పార్టీకి మారడానికి చాలా ముందే టిఆర్ఎస్‌లో చేరారు. 2014, 2018లో వరంగల్ తూర్పు అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం నుంచి టీఆర్‌ఎస్‌ టికెట్‌ ఆశించారు.
2018లో ఆయన స్వతంత్ర అభ్యర్థిగా పోటీ చేసేందుకు కూడా సిద్ధమైనప్పటికీ కీలక పదవి ఇస్తానని హామీ ఇవ్వడంతో నాయకత్వం శాంతింపజేసింది.
వరంగల్ తూర్పు ఎమ్మెల్యే నన్నంపునేని నరేందర్‌, ప్రదీప్‌రావు మధ్య ప్రచ్ఛన్న యుద్ధం నడుస్తోంది. ఇరువురు నేతల అనుచరులు పలుమార్లు ఘర్షణకు దిగారు.
ప్రదీప్ రావు ఏర్పాటు చేసిన ఫ్లెక్సీలను టీఆర్‌ఎస్ వర్కింగ్ ప్రెసిడెంట్ కె.టి.రామారావు పర్యటనను నరేందర్‌ మద్దతుదారులు తొలగించారని ఆరోపించారు. 2023 అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లోనూ తనకు టిఆర్ఎస్ టిక్కెట్టు దక్కదని భావించిన ప్రదీప్, రాజీనామా చేయాలని నిర్ణయించుకున్నాడు. ఎమ్మెల్సీ బస్వరాజు సారయ్యకు లేదా ఎంపీ వద్దిరాజు రవిచంద్రకు పార్టీ మళ్లీ టికెట్ ఇచ్చే అవకాశం ఉంది.

Previous articleకాంగ్రెస్ పార్టీని ఖాళీ చేయాలనుకుంటున్నారా?
Next articleప్రభుత్వ పతనం బాధను రుచి చూడటం బీజేపీ వంతు?