రాష్ట్రంలో ఉప ఎన్నికలపై పెద్ద ప్లాన్ లో టీ-బీజేపీ?

ఇతర పార్టీల నుంచి తిరుగుబాటు నేతలను ఆహ్వానించిన ఖ్యాతి గడించిన బీజేపీ కూడా అదే చేసింది. ఈసారి కాంగ్రెస్‌ కాంగ్రెస్‌ విభాగం నుంచి. మాజీ ఎమ్మెల్యే కోమటిరెడ్డి రాజ్ గోపాల్ రెడ్డి కాంగ్రెస్‌ను వీడి ఎమ్మెల్యే పదవికి రాజీనామా చేశారు. ఆయన ఏ పార్టీలో చేరుతారో చెప్పనప్పటికీ, కాషాయ పార్టీ బీజేపీలో చేరే అవకాశం ఉందని భావిస్తున్నారు. కాంగ్రెస్ తిరుగుబాటు ఎమ్మెల్యే చర్యలు ఉప ఎన్నికకు దారితీశాయి.
ఇది చాలదన్నట్లుగా రాష్ట్రంలో ఉప ఎన్నికలు వచ్చే అవకాశం ఉంది. టీ-బీజేపీ కూడా ఇదే అభిప్రాయంతో ఉందని, కొద్ది మంది పెద్దలు కూడా పార్టీలో చేరతారని నేతలు చెబుతున్నారు. తన యాత్రలో బిజీగా ఉన్న టి-బిజెపి చీఫ్ బండి సంజయ్ కుమార్ అధికార పార్టీకి చెందిన కొంతమంది ఎమ్మెల్యేలు, వారితో టచ్‌లో ఉన్నారని, వారు ఎప్పుడైనా పార్టీలో చేరవచ్చని పేర్కొనడం అందరినీ ఆశ్చర్యపరిచింది. టి-బిజెపి నేత ఈ వ్యాఖ్యలు చేయడం అందరినీ విస్మయానికి గురి చేసింది.
బండి సంజయ్ ప్రకారం, టి-బిజెపి అధికార టిఆర్ఎస్ నుండి కొంతమంది శాసనసభ్యులను మరియు ఈ ఎమ్మెల్యేలు చేరడం ఉప ఎన్నికలకు దారి తీస్తుంది. బీజేపీ కూడా అదే వ్యూహాన్ని ప్రయోగిస్తోంది. నాయకులను ఆహ్వానించి, వారి ఎమ్మెల్యే స్థానాలకు రాజీనామా చేయించి, ఎన్నికలకు వెళుతుంది.
ఈటెల రాజేందర్ విషయంలోనూ అదే జరిగింది. కోమటిరెడ్డి రాజ్ గోపాల్ రెడ్డి కాంగ్రెస్ నేత,ఎమ్మెల్యే పదవికి రాజీనామా చేసిన తీరు కూడా వీటన్నింటి వెనుక భాజపా హస్తం ఉందని పలువురు అభిప్రాయపడుతున్నారు. ఇప్పుడు బండి సంజయ్ ఈ వాదనలు చేశాడు. భాజపా ఏదో పెద్ద ప్లాన్ వేస్తున్నట్లు కనిపిస్తోంది.

Previous article15 మంది టీఆర్ఎస్ ఎమ్మెల్యేలు బీజేపీతో టచ్‌లో ఉన్నారా?
Next articleకుప్పం నుంచి ఎన్నికల పోరు ప్రారంభించిన జగన్!