కుప్పం నుంచి ఎన్నికల పోరు ప్రారంభించిన జగన్!

వచ్చే అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు ఇంకా ఏడాదిన్నర సమయం ఉన్నప్పటికీ వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ అధ్యక్షుడు, ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి ఎన్నికల శంఖం ఊదారు. తన ప్రత్యర్థి, తెలుగుదేశం పార్టీ అధ్యక్షుడు ఎన్ చంద్రబాబు నాయుడు నియోజకవర్గం కుప్పం నుంచి ఆయన నేరుగా పోరు ప్రారంభించారు. కుప్పంను వైఎస్సార్‌సీపీ కైవసం చేసుకోగలిగితే రాష్ట్రాన్ని ఎలాంటి ఇబ్బంది లేకుండా కైవసం చేసుకోవచ్చని ఆయన అభిప్రాయపడ్డారు.
రాష్ట్రవ్యాప్తంగా ఎన్నికల వ్యూహరచనలో భాగంగా అన్ని నియోజకవర్గాలకు చెందిన పార్టీ నేతలు, క్యాడర్‌తో వరుస సమావేశాలు నిర్వహించాలని జగన్ నిర్ణయించారు.
గురువారం నుంచి ప్రతి నెలా కనీసం 15 అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాల పార్టీ కార్యకర్తలతో సమావేశాలు నిర్వహించాలని సూచించారు. వైఎస్ జగన్ తన ఎన్నికల వ్యూహాలను రూపొందించడానికి మొదటి నియోజకవర్గంగా కుప్పంను ఎంచుకున్నాడు.
గురువారం కుప్పం నుంచి పార్టీ నేతలు, కార్యకర్తలతో జరిగిన సమావేశంలో జగన్ తన సొంత నియోజకవర్గం కడపలోని పులివెందులలో కుప్పం కూడా అంతే ముఖ్యమని ప్రకటించారు.
ఇక నుండి, మా దృష్టి పూర్తిగా కుప్పం మీద ఉంటుంది.ప్రజలు ఆదరించే విధంగా నియోజకవర్గాన్ని అభివృద్ధి చేస్తాం. అనేక దశాబ్దాలుగా చంద్రబాబు నాయుడు చేసిన దానికంటే గత మూడేళ్లలో కుప్పాన్ని చాలా అభివృద్ధి చేశాం. కుప్పంలో పలు అభివృద్ధి పనులకు రూ.65 కోట్లు విడుదల చేస్తున్నట్లు జగన్ ప్రకటించారు.
కుప్పంలో పార్టీకి అన్ని విధాలా అండగా ఉంటాం. 175 స్థానాలకు గానూ 175 స్థానాలు గెలవడమే మా లక్ష్యం కుప్పం నుంచే ప్రారంభం కావాలి.
కుప్పం నుంచి గత రెండు ఎన్నికల్లో నాయుడుపై పోటీ చేసిన దివంగత కే చంద్రమౌళి తనయుడు, రిటైర్డ్ ఐఏఎస్ అధికారి కేఆర్ జే భరత్ పేరును ఇప్పటికే వైఎస్సార్సీపీ అధినేత ఖరారు చేశారు. భరత్ నియోజకవర్గంలో పార్టీ కోసం అద్భుతంగా పనిచేస్తున్నారు. స్థానిక సంస్థల, మరియు మున్సిపల్ ఎన్నికలలో పార్టీ విజయంలో ప్రధాన పాత్ర పోషించారు. భరత్‌ని అభినందిస్తూ,స్థానిక సంస్థల ఎన్నికల్లో అద్భుతంగా పనిచేసిన యువనేత, అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లోనూ అదే స్ఫూర్తిని ప్రదర్శించాలని జగన్ అన్నారు. చంద్రబాబు ను ఓడించి కుప్పం సీటు గెలిస్తే కేబినెట్‌ మంత్రిని చేస్తానని ప్రకటించారు.

Previous articleరాష్ట్రంలో ఉప ఎన్నికలపై పెద్ద ప్లాన్ లో టీ-బీజేపీ?
Next articleవైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి తాజాగా హామీ?